Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.606.096.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.583.022.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.606.096.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.583.022.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
16/04/2025 17:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:31
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:27
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ Đền Ngọc Hoa đến Bến Cát thôn Văn Tảo xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 3 gói thầu.
16/04/2025 17:20
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đấ tnăm 2024 xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ CHIẾN THẮNG
26/03/2025 14:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh An, huyện Thanh Hà của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:34
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học trường Tiểu học Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
18/03/2025 00:04
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 15:16
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Đường từ trường Mầm non đi cầu Máng bến tắm, xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
11/03/2025 07:59
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HỒNG
28/02/2025 23:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
16/04/2025 17:36
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:31
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:27
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ Đền Ngọc Hoa đến Bến Cát thôn Văn Tảo xã Thanh An với 3 gói thầu.
16/04/2025 17:20
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đấ tnăm 2024 xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ CHIẾN THẮNG
26/03/2025 14:36
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh An, huyện Thanh Hà với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:34
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học trường Tiểu học Thanh An với 4 gói thầu.
18/03/2025 00:04
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Đường từ trường Mầm non đi cầu Máng bến tắm, xã Thanh An với 4 gói thầu.
11/03/2025 07:59
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục phụ trợ tram Y tế xã Thanh An với 5 gói thầu.
10/02/2025 23:47
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường nội đồng từ cầu Trai đi Hóc Hồ, thôn An Bình, xã Thanh An, huyện Thanh Chương với 5 gói thầu.
24/12/2024 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
16/04/2025 17:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:31
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:27
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ Đền Ngọc Hoa đến Bến Cát thôn Văn Tảo xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 3 gói thầu.
16/04/2025 17:20
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đấ tnăm 2024 xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ CHIẾN THẮNG
26/03/2025 14:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh An, huyện Thanh Hà của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:34
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học trường Tiểu học Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
18/03/2025 00:04
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 15:16
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Đường từ trường Mầm non đi cầu Máng bến tắm, xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
11/03/2025 07:59
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HỒNG
28/02/2025 23:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy mặc như thể ngày hôm nay bạn sẽ gặp kẻ thù tồi tệ nhất của mình. "
Coco Chanel
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh