Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.277.805.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.541.249.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.277.805.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.541.249.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị,lắp đặt của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
18/12/2024 22:11
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị thể dục ngoài trời của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng với 1 gói thầu.
18/12/2024 21:56
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
15/11/2024 17:30
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng Nhà văn hoá, uỷ ban xã của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng với 4 gói thầu.
15/11/2024 17:28
Chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng Nhà văn hoá, uỷ ban xã.
15/11/2024 17:17
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
30/10/2024 16:24
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
30/10/2024 14:30
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của dự án của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
30/10/2024 14:27
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
11/10/2024 06:13
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng trên địa bàn xã Thủy Bằng của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng với 4 gói thầu.
04/10/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị,lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
18/12/2024 22:11
UBND xã Thủy Bằng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị thể dục ngoài trời với 1 gói thầu.
18/12/2024 21:56
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
15/11/2024 17:30
UBND xã Thủy Bằng đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng Nhà văn hoá, uỷ ban xã với 4 gói thầu.
15/11/2024 17:28
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
30/10/2024 16:24
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
30/10/2024 14:30
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
30/10/2024 14:27
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
11/10/2024 06:13
UBND xã Thủy Bằng đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng trên địa bàn xã Thủy Bằng với 4 gói thầu.
04/10/2024 14:02
UBND xã Thủy Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG MINH
19/08/2024 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị,lắp đặt của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN RICOH-SC
18/12/2024 22:11
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị thể dục ngoài trời của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng với 1 gói thầu.
18/12/2024 21:56
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
15/11/2024 17:30
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng Nhà văn hoá, uỷ ban xã của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng với 4 gói thầu.
15/11/2024 17:28
Chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng Nhà văn hoá, uỷ ban xã.
15/11/2024 17:17
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
30/10/2024 16:24
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
30/10/2024 14:30
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của dự án của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ CAO QUỐC ĐẠT
30/10/2024 14:27
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
11/10/2024 06:13
Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng trên địa bàn xã Thủy Bằng của chủ đầu tư UBND xã Thủy Bằng với 4 gói thầu.
04/10/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thủy Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ý nghĩa cuộc sống không phải ở chỗ nó đem đến cho ta điều gì, mà ở chỗ ta có thái độ đối với nó ra sao; không phải ở chỗ điều gì xảy ra với ta, mà ở chỗ ra phản ứng với những điều đó như thế nào. "
Lewins L. Dunnington
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.