Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.517.486.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.505.072.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.517.486.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.505.072.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng dất năm 2024 xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
28/04/2025 10:39
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng dất năm 2024 xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp Lắp đặt hệ thống âm thanh Hội trường nhà văn hóa UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
04/03/2025 10:20
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt một số tài sản tại Hội trường nhà văn hóa và Trạm y tế xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy với 2 gói thầu.
04/03/2025 10:06
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN CÔNG
07/01/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐTPT và xây dựng Nam Khánh
07/01/2025 15:27
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
07/01/2025 15:26
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Chợ An Tiêm, xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy với 5 gói thầu.
07/01/2025 15:21
Chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chợ An Tiêm, xã Thụy Dân.
07/01/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ THĂNG LONG
21/12/2024 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng dất năm 2024 xã Thụy Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
28/04/2025 10:39
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng dất năm 2024 xã Thụy Dân với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:32
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp Lắp đặt hệ thống âm thanh Hội trường nhà văn hóa UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
04/03/2025 10:20
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt một số tài sản tại Hội trường nhà văn hóa và Trạm y tế xã Thụy Dân với 2 gói thầu.
04/03/2025 10:06
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN CÔNG
07/01/2025 15:29
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐTPT và xây dựng Nam Khánh
07/01/2025 15:27
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
07/01/2025 15:26
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Chợ An Tiêm, xã Thụy Dân với 5 gói thầu.
07/01/2025 15:21
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ THĂNG LONG
21/12/2024 07:46
UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
16/12/2024 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng dất năm 2024 xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
28/04/2025 10:39
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng dất năm 2024 xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp Lắp đặt hệ thống âm thanh Hội trường nhà văn hóa UBND xã của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
04/03/2025 10:20
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt một số tài sản tại Hội trường nhà văn hóa và Trạm y tế xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy với 2 gói thầu.
04/03/2025 10:06
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN CÔNG
07/01/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐTPT và xây dựng Nam Khánh
07/01/2025 15:27
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
07/01/2025 15:26
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Chợ An Tiêm, xã Thụy Dân của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy với 5 gói thầu.
07/01/2025 15:21
Chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chợ An Tiêm, xã Thụy Dân.
07/01/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ THĂNG LONG
21/12/2024 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thụy Dân, huyện Thái Thụy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mối quan hệ trở nên dễ dàng hơn khi bạn nhận ra bạn không cần phải là người có lỗi để làm người nói lời xin lỗi. "
Robert Brault