Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.406.670.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.295.461.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.406.670.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.295.461.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
24/05/2024 08:20
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ KHANG
24/05/2024 08:15
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD-TM THÀNH MAI
24/05/2024 08:11
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2024 09:37
Chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học xã Tượng Sơn, huyện Nông Cống. Hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng, nhà hiệu bộ kết hợp nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ.
14/03/2024 20:20
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN DUY
07/08/2023 07:39
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2023 15:44
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường giao thông liên thôn từ thôn Thị Long đi thôn Thái Tượng, xã Tượng Sơn của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn với 4 gói thầu.
17/07/2023 09:26
Chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên thôn từ thôn Thị Long đi thôn Thái Tượng, xã Tượng Sơn.
17/07/2023 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí thỏa thuận đấu nối điện) của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT THANH HÓA
29/05/2023 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tượng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT THANH HÓA
24/05/2024 08:20
UBND xã Tượng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ KHANG
24/05/2024 08:15
UBND xã Tượng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD-TM THÀNH MAI
24/05/2024 08:11
UBND xã Tượng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2024 10:02
UBND xã Tượng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2024 09:37
UBND xã Tượng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN DUY
07/08/2023 07:39
UBND xã Tượng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/07/2023 10:06
UBND xã Tượng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2023 15:44
UBND xã Tượng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường giao thông liên thôn từ thôn Thị Long đi thôn Thái Tượng, xã Tượng Sơn với 4 gói thầu.
17/07/2023 09:26
UBND xã Tượng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí thỏa thuận đấu nối điện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT THANH HÓA
29/05/2023 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
24/05/2024 08:20
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ KHANG
24/05/2024 08:15
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD-TM THÀNH MAI
24/05/2024 08:11
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/03/2024 09:37
Chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học xã Tượng Sơn, huyện Nông Cống. Hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng, nhà hiệu bộ kết hợp nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ.
14/03/2024 20:20
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGUYỄN DUY
07/08/2023 07:39
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2023 15:44
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường giao thông liên thôn từ thôn Thị Long đi thôn Thái Tượng, xã Tượng Sơn của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn với 4 gói thầu.
17/07/2023 09:26
Chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên thôn từ thôn Thị Long đi thôn Thái Tượng, xã Tượng Sơn.
17/07/2023 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí thỏa thuận đấu nối điện) của chủ đầu tư UBND xã Tượng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT THANH HÓA
29/05/2023 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tượng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta chửi bới không ngừng dục vọng; người ta quy tội cho nó đã gây ra tất cả đau khổ của con người. Người ta quên mất rằng chúng cũng là nguồn của tất cả lạc thú. "
Denis Diderot