Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 20,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.209.678.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.069.710.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 20,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.209.678.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.069.710.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XỨ ĐOÀI
20/06/2025 14:53
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng Ủy, HĐND, UBND, Trung tâm dịch vụ hành chính công để phục vụ đề án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã của Thành phố Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng với 3 gói thầu.
20/06/2025 14:51
Chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng Ủy, HĐND, UBND, Trung tâm dịch vụ hành chính công để phục vụ đề án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã của Thành phố Hà Nội năm 2025.
20/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM MINH
06/05/2025 18:26
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 09:52
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÀ NỘI
24/04/2025 10:34
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC PHÚ HƯNG
24/04/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TÂY THĂNG LONG
24/04/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền mặt đường và hệ thống tiêu thoát nước tuyến đường nối TL411C đi Trung tâm chăm sóc người tâm thần số 2 và tuyến đường nối TL411 đi Chùa Tuấn Xuyên của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng với 5 gói thầu.
24/04/2025 09:56
Chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nền mặt đường và hệ thống tiêu thoát nước tuyến đường nối TL411C đi Trung tâm chăm sóc người tâm thần số 2 và tuyến đường nối TL411 đi Chùa Tuấn Xuyên.
24/04/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Vạn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XỨ ĐOÀI
20/06/2025 14:53
UBND xã Vạn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM MINH
06/05/2025 18:26
UBND xã Vạn Thắng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT với 1 nhà thầu tham gia.
04/05/2025 09:49
UBND xã Vạn Thắng đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 09:52
UBND xã Vạn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÀ NỘI
24/04/2025 10:34
UBND xã Vạn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC PHÚ HƯNG
24/04/2025 10:32
UBND xã Vạn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TÂY THĂNG LONG
24/04/2025 10:27
UBND xã Vạn Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền mặt đường và hệ thống tiêu thoát nước tuyến đường nối TL411C đi Trung tâm chăm sóc người tâm thần số 2 và tuyến đường nối TL411 đi Chùa Tuấn Xuyên với 5 gói thầu.
24/04/2025 09:56
UBND xã Vạn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH DŨNG
04/08/2022 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XỨ ĐOÀI
20/06/2025 14:53
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng Ủy, HĐND, UBND, Trung tâm dịch vụ hành chính công để phục vụ đề án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã của Thành phố Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng với 3 gói thầu.
20/06/2025 14:51
Chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng Ủy, HĐND, UBND, Trung tâm dịch vụ hành chính công để phục vụ đề án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã của Thành phố Hà Nội năm 2025.
20/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM MINH
06/05/2025 18:26
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 09:52
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÀ NỘI
24/04/2025 10:34
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC PHÚ HƯNG
24/04/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TÂY THĂNG LONG
24/04/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền mặt đường và hệ thống tiêu thoát nước tuyến đường nối TL411C đi Trung tâm chăm sóc người tâm thần số 2 và tuyến đường nối TL411 đi Chùa Tuấn Xuyên của chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng với 5 gói thầu.
24/04/2025 09:56
Chủ đầu tư UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nền mặt đường và hệ thống tiêu thoát nước tuyến đường nối TL411C đi Trung tâm chăm sóc người tâm thần số 2 và tuyến đường nối TL411 đi Chùa Tuấn Xuyên.
24/04/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Vạn Thắng có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tinh thần, ý chí để chiến thắng, và ý chí để vượt trội là những điều bền vững. Những phẩm chất ấy quan trọng hơn các sự kiện diễn ra nhiều. "
Vince Lombardi