Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.822.043.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.813.286.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.822.043.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.813.286.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HƯNG
26/08/2026 09:35
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế-kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH
26/08/2026 09:33
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
26/08/2026 09:30
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) Công trình: Sửa chữa, Cải tạo Trường Mầm non Xuân Bình, xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
26/08/2026 08:53
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 08:12
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
21/08/2026 22:18
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
21/08/2026 22:16
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
21/08/2026 22:15
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
21/08/2026 22:13
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GIAO THÔNG 2 THANH HÓA
21/08/2026 22:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT PHÁT
12/12/2025 14:07
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
12/12/2025 14:04
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ MINH KHÁNH
12/12/2025 14:02
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
12/12/2025 08:02
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Bình, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
18/01/2025 19:20
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 09:02
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 19:38
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Duy tu đường giao thông từ đường ngang Nghi Sơn vào thôn Mơ đến cổng chào thôn Hùng Tiến xã Xuân Bình, huyện Như Xuân. với 4 gói thầu.
02/12/2024 15:17
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH ANH
16/05/2023 15:27
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH ĐỨC
16/05/2023 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HƯNG
26/08/2026 09:35
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế-kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH
26/08/2026 09:33
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
26/08/2026 09:30
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) Công trình: Sửa chữa, Cải tạo Trường Mầm non Xuân Bình, xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
26/08/2026 08:53
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 08:12
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
21/08/2026 22:18
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
21/08/2026 22:16
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
21/08/2026 22:15
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
21/08/2026 22:13
UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GIAO THÔNG 2 THANH HÓA
21/08/2026 22:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Bình, tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"18 tuổi, cái tuổi đẹp nhất, đánh dấu bước ngoặt cuộc đời, đời người nhìn như có rất nhiều duyên kỳ ngộ, nhưng chỉ cần bở lỡ cơ hội của đời mình thì bất kể cố gắng thế nào cũng khó tìm lại được, giống như khi đứng trước ngã rẽ cuộc đời, chúng ta thường do dự và đắn đo suy nghĩ, có những ngã rẽ êm ái, rộng rãi, thênh thang, cũng có những ngã rẽ quanh co, gập ghềnh, khúc khuỷu, và lúc chúng ta chọn ngã rẽ bên trái, quay đầu lại nhìn thì mọi thứ đã khác hẳn rồi. "
Điền Phản
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.