Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Xuân Dục như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.404.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.743.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Xuân Dục như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.404.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.743.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
21/01/2025 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 19:44
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải KHLCNT Tu sửa tôn tạo, nâng cấp môt số hạng mục di tích đã được xếp hạng cấp tỉnh Nhà lưu niệm nữ du kích Hoàng Ngân - Liệt sĩ AHLLVTND Vũ Thị Kính (Trần Thị Khang) của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với 6 gói thầu.
07/12/2024 10:16
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC MINH
06/12/2024 19:14
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
06/12/2024 19:10
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải KHLCNT Tu sửa tôn tạo, nâng cấp môt số hạng mục di tích đã được xếp hạng cấp tỉnh Nhà lưu niệm nữ du kích Hoàng Ngân - Liệt sĩ AHLLVTND Vũ Thị Kính (Trần Thị Khang) của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với 6 gói thầu.
06/12/2024 18:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà văn hoá thôn Xuân Bản của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ CAO PHƯƠNG ĐÔNG
19/11/2024 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24 đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà văn hoá thôn Xuân Bản của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 17:21
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
17/10/2024 23:50
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
17/10/2024 23:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Xuân Dục đăng tải KHLCNT Tu sửa tôn tạo, nâng cấp môt số hạng mục di tích đã được xếp hạng cấp tỉnh Nhà lưu niệm nữ du kích Hoàng Ngân - Liệt sĩ AHLLVTND Vũ Thị Kính (Trần Thị Khang) với 6 gói thầu.
07/12/2024 10:16
UBND xã Xuân Dục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC MINH
06/12/2024 19:14
UBND xã Xuân Dục công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
06/12/2024 19:10
UBND xã Xuân Dục đăng tải KHLCNT Tu sửa tôn tạo, nâng cấp môt số hạng mục di tích đã được xếp hạng cấp tỉnh Nhà lưu niệm nữ du kích Hoàng Ngân - Liệt sĩ AHLLVTND Vũ Thị Kính (Trần Thị Khang) với 6 gói thầu.
06/12/2024 18:54
UBND xã Xuân Dục công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
17/10/2024 23:50
UBND xã Xuân Dục công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
17/10/2024 23:49
UBND xã Xuân Dục đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà văn hoá thôn Xuân Bản với 3 gói thầu.
17/10/2024 23:47
UBND xã Xuân Dục đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng rãnh tiêu nước và ao đình thôn Xuân Đào, xã Xuân Dục với 7 gói thầu.
29/07/2024 09:28
UBND xã Xuân Dục công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
25/06/2024 08:44
UBND xã Xuân Dục công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT
03/05/2024 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
21/01/2025 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 19:44
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải KHLCNT Tu sửa tôn tạo, nâng cấp môt số hạng mục di tích đã được xếp hạng cấp tỉnh Nhà lưu niệm nữ du kích Hoàng Ngân - Liệt sĩ AHLLVTND Vũ Thị Kính (Trần Thị Khang) của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với 6 gói thầu.
07/12/2024 10:16
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC MINH
06/12/2024 19:14
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
06/12/2024 19:10
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải KHLCNT Tu sửa tôn tạo, nâng cấp môt số hạng mục di tích đã được xếp hạng cấp tỉnh Nhà lưu niệm nữ du kích Hoàng Ngân - Liệt sĩ AHLLVTND Vũ Thị Kính (Trần Thị Khang) của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với 6 gói thầu.
06/12/2024 18:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà văn hoá thôn Xuân Bản của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ CAO PHƯƠNG ĐÔNG
19/11/2024 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24 đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà văn hoá thôn Xuân Bản của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 17:21
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
17/10/2024 23:50
Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT của chủ đầu tư UBND xã Xuân Dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
17/10/2024 23:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Xuân Dục có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lời nói trần tục, sự im lặng thiêng liêng, nhưng cũng tàn bạo và chết chóc: vì thế chúng ta phải học cả hai. "
Thomas Carlyle