Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.417.176.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.381.785.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.417.176.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.381.785.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHƯƠNG GIA LAI
26/05/2025 16:12
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải KHLCNT Kênh tưới tiêu thôn 5, thôn 5, xã An Phú, thành phố Pleiku của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với 1 gói thầu.
16/05/2025 13:26
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
05/02/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã An Phú, TP. Pleiku của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với 1 gói thầu.
13/01/2025 10:13
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT
31/12/2024 12:17
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 22:47
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
12/12/2024 20:08
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT
12/12/2024 19:57
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các Trung tâm văn hóa - thể thao cấp xã, Nhà văn hóa - Khu thể thao thôn thuộc Nội dung thành phần số 6. Nâng cao chất lượng đời sống văn hóa nông thôn; Bảo tồn và phát huy giá trị văn hóa truyền thông gắn với phát triển du lịch nông thôn. của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với 3 gói thầu.
12/12/2024 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHƯƠNG GIA LAI
26/05/2025 16:12
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 09:00
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:30
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đăng tải KHLCNT Kênh tưới tiêu thôn 5, thôn 5, xã An Phú, thành phố Pleiku với 1 gói thầu.
16/05/2025 13:26
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
05/02/2025 11:27
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã An Phú, TP. Pleiku với 1 gói thầu.
13/01/2025 10:13
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT
31/12/2024 12:17
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2024 12:21
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 22:47
Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
12/12/2024 20:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUẬN PHƯƠNG GIA LAI
26/05/2025 16:12
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải KHLCNT Kênh tưới tiêu thôn 5, thôn 5, xã An Phú, thành phố Pleiku của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với 1 gói thầu.
16/05/2025 13:26
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
05/02/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã An Phú, TP. Pleiku của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với 1 gói thầu.
13/01/2025 10:13
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT
31/12/2024 12:17
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 22:47
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
12/12/2024 20:08
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT
12/12/2024 19:57
Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các Trung tâm văn hóa - thể thao cấp xã, Nhà văn hóa - Khu thể thao thôn thuộc Nội dung thành phần số 6. Nâng cao chất lượng đời sống văn hóa nông thôn; Bảo tồn và phát huy giá trị văn hóa truyền thông gắn với phát triển du lịch nông thôn. của chủ đầu tư Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku với 3 gói thầu.
12/12/2024 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 50 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban dân nhân xã An Phú TP.Pleiku có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con tự hào về bản thân mình tối nay đến thế sao, khiến con xúc phạm một người lạ mà con chẳng biết gì về hoàn cảnh của anh ta? "
Harper Lee