Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ bình cốc làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội Hội Nông dân xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Khuất Thị Lưu
18/09/2025 18:11
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm lọ hoa làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH KHUẤT THỊ HỒNG1989
18/09/2025 18:03
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm phích pha trà làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội Hội Cựu chiến binh xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Thanh - 1981
18/09/2025 17:53
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ bình cốc làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội Hội Nông dân xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030. với 1 gói thầu.
15/09/2025 14:44
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm lọ hoa làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030. với 1 gói thầu.
15/09/2025 14:42
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm phích pha trà làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội Hội Cựu chiến binh xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030. với 1 gói thầu.
15/09/2025 14:38
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện phục vụ tổ chức Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam xã Trần Phú lần thứ I, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NĂM
11/09/2025 14:22
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua pano, băng rôn, cờ, phướn phục vụ công tác trang trí, tuyên truyền Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam xã Trần Phú lần thứ I nhiệm kỳ 2025 - 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thanh Xuân
10/09/2025 13:36
Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ ấm chén làm vật phẩm kỷ niệm cho Đại biểu chính thức, đại biểu khách dự Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam xã Trần Phú lần thứ I nhiệm kỳ 2025 - 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Khuất Thị Lưu
10/09/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đức tin của bạn rất quan trọng. Tôi đã tính toán rồi, thời gian bạn chết sẽ lâu hơn nhiều thời gian bạn sống. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.