Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 195 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 162 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 97 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,61%, Tư vấn 39,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.853.638.361 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.223.901.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,61%, Tư vấn 39,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.853.638.361 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.223.901.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 195 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 275 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 247 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 259 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 230 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ LÊ GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công xây dựng công trình Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCI
23/07/2024 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC
22/07/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ LÊ GIA PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng công trình Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2024 17:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với 9 gói thầu.
07/06/2024 07:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 18: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2024 19:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ LÊ GIA PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng công trình Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2024 17:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với 9 gói thầu.
23/04/2024 14:24
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành.
08/04/2024 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHÔI THƯ
27/09/2023 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2023 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành với 9 gói thầu.
07/06/2024 07:34
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành với 9 gói thầu.
23/04/2024 14:24
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án tại Quyết định số 2721/QĐ-UBND ngày 23/11/2021 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh với 5 gói thầu.
26/07/2023 09:54
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường nội ô thị trấn Châu Thành, huyện Châu Thành với 6 gói thầu.
08/03/2023 09:29
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Đường DM thị trấn Châu Thành, huyện Châu Thành với 8 gói thầu.
04/01/2023 09:10
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
14/11/2022 14:33
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn lập hồ sơ mời, đánh giá HSDT gói thầu giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN PHÚC LONG
14/11/2022 14:32
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LAM SƠN (TNHH)
14/11/2022 14:29
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn lập hồ sơ mời, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COVICO
14/11/2022 14:28
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Nâng cấp, mở rộng các
tuyến đường nội ô thị trấn Châu Thành, huyện Châu Thành với 7 gói thầu.
08/11/2022 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ LÊ GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công xây dựng công trình Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCI
23/07/2024 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC
22/07/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ LÊ GIA PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng công trình Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2024 17:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với 9 gói thầu.
07/06/2024 07:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 18: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2024 19:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ LÊ GIA PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng công trình Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/05/2024 17:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với 9 gói thầu.
23/04/2024 14:24
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên xã Mỹ Chánh - Đa Lộc, huyện Châu Thành.
08/04/2024 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHÔI THƯ
27/09/2023 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2023 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 162 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải 33 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CHÂU THÀNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với kẻ biết nghe chỉ cần nói nửa lời. "
La Bruyere