Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 149 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 300 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 582 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 138 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.494.027.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.460.076.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.494.027.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.460.076.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 149 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 240 KHLCNT trong đó có 236 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 104 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 104 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỰC NGUYÊN
05/06/2025 16:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỰC NGUYÊN
05/06/2025 16:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã Cam Lâm của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với 2 gói thầu.
05/06/2025 16:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã Lạng Khê của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và tổng dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
13/05/2025 14:57
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TÂN HƯNG
18/04/2025 16:25
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN 6
18/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải TBMT Gói thầu Tư vấn Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Con Cuông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 09:47
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/03/2025 08:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02/Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATD
18/02/2025 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỰC NGUYÊN
05/06/2025 16:05
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỰC NGUYÊN
05/06/2025 16:03
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã Cam Lâm với 2 gói thầu.
05/06/2025 16:00
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã Lạng Khê với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
13/05/2025 14:57
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02/Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATD
18/02/2025 10:52
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG công bố kết quả gói thầu Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất huyện Con Cuông thời kỳ 2021-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÚC TIẾN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DIPCO
18/02/2025 10:49
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất huyện Con Cuông thời kỳ 2021-2030 với 1 gói thầu.
18/02/2025 10:46
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
14/02/2025 10:00
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình nước sinh hoạt tập trung bản Kẻ Sùng, Kẻ Trằng xã Mậu Đức với 3 gói thầu.
14/02/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỰC NGUYÊN
05/06/2025 16:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỰC NGUYÊN
05/06/2025 16:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã Cam Lâm của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với 2 gói thầu.
05/06/2025 16:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm y tế xã Lạng Khê của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và tổng dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
13/05/2025 14:57
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TÂN HƯNG
18/04/2025 16:25
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN 6
18/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải TBMT Gói thầu Tư vấn Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2025 huyện Con Cuông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 09:47
Bên mời thầu Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Con Cuông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/03/2025 08:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02/Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATD
18/02/2025 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải 300 KHLCNT, trong đó có 582 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG đã đăng tải 160 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN CON CUÔNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bí quyết của thành công là không thay đổi mục đích "
Tục ngữ Hàn Quốc