Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 83,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.548.869.099 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.175.032.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 83,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.548.869.099 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.175.032.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng lưu niệm (Bình gốm) tri ân các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh là người quê Đông Hưng, các đồng chí nguyên lãnh đạo huyện, cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của tỉnh trên địa bàn huyện trước khi kết thúc hoạt động của cấp huyện và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bát Tràng và Gốm Gia Bảo
17/06/2025 17:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Mua quà tặng lưu niệm (Bình gốm) tri ân các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh là người quê Đông Hưng, các đồng chí nguyên lãnh đạo huyện, cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của tỉnh trên địa bàn huyện trước khi kết thúc hoạt động của cấp huyện và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
06/06/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công phục vụ chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN VÀNG
29/05/2025 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê nhân công phục vụ chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 10:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
09/04/2025 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hố sơ dự thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
09/04/2025 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án: Nạo vét và kè hai bên bờ kênh Thống Nhất đoạn từ cống Nguyên Xá đến Âu K35, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với 3 gói thầu.
09/04/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng lưu niệm (Bình gốm) tri ân các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh là người quê Đông Hưng, các đồng chí nguyên lãnh đạo huyện, cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của tỉnh trên địa bàn huyện trước khi kết thúc hoạt động của cấp huyện và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bát Tràng và Gốm Gia Bảo
17/06/2025 17:23
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Mua quà tặng lưu niệm (Bình gốm) tri ân các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh là người quê Đông Hưng, các đồng chí nguyên lãnh đạo huyện, cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của tỉnh trên địa bàn huyện trước khi kết thúc hoạt động của cấp huyện và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:13
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Thuê nhân công phục vụ chỉnh lý tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN VÀNG
29/05/2025 16:32
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê nhân công phục vụ chỉnh lý tài liệu với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:00
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
09/04/2025 15:27
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hố sơ dự thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
09/04/2025 15:25
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ THÍ NGHIỆM CÔNG TRÌNH
18/11/2024 14:08
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI BÌNH DƯƠNG
14/11/2024 13:03
Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT trong quá trình thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH ĐẠT
14/11/2024 12:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng lưu niệm (Bình gốm) tri ân các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh là người quê Đông Hưng, các đồng chí nguyên lãnh đạo huyện, cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của tỉnh trên địa bàn huyện trước khi kết thúc hoạt động của cấp huyện và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bát Tràng và Gốm Gia Bảo
17/06/2025 17:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán mua sắm: Mua quà tặng lưu niệm (Bình gốm) tri ân các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh là người quê Đông Hưng, các đồng chí nguyên lãnh đạo huyện, cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của tỉnh trên địa bàn huyện trước khi kết thúc hoạt động của cấp huyện và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
06/06/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công phục vụ chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN VÀNG
29/05/2025 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê nhân công phục vụ chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 10:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
09/04/2025 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hố sơ dự thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
09/04/2025 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án: Nạo vét và kè hai bên bờ kênh Thống Nhất đoạn từ cống Nguyên Xá đến Âu K35, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng với 3 gói thầu.
09/04/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Hưng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tư tưởng có hai tầng lớp rõ rệt: ý nghĩ ta tự xây dựng trong bản thân nhờ suy ngẫm và tư duy, và ý nghĩ tự bản thân nó xuất hiện trong tâm tưởng. "
Thomas Paine