Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 131 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 414 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 299 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 298 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 734.817.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 718.414.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 734.817.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 718.414.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 131 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 92 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 56 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 176 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 175 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG ĐỨC TH
13/12/2024 15:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 10:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây mới Trường tiểu học xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn với 8 gói thầu.
22/10/2024 09:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây mới Trường tiểu học xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn.
22/10/2024 08:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
20/08/2024 17:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công, lắp đặt hệ thống phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG ANH
17/08/2024 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/07/2024 15:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công nhà đa năng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Hoàng Trung
19/07/2024 09:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
10/07/2024 07:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Đầu tư xây mới Trường tiểu học xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn với 8 gói thầu.
22/10/2024 09:17
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024”.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/07/2024 15:59
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” với 1 nhà thầu tham gia.
06/07/2024 17:14
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2024 15:20
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” với 2 gói thầu.
25/06/2024 17:10
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo trường THPT Nguyễn Mộng Tuân, huyện Đông Sơn với 10 gói thầu.
16/12/2023 09:15
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo trường THPT Nguyễn Mộng Tuân, huyện Đông Sơn với 9 gói thầu.
16/12/2023 09:08
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Xây mới trường THCS Nguyễn Chích, thị trấn Rừng Thông, huyện Đông Sơn; Hạng mục: Xây mới nhà lớp học và các phòng chức năng 5 tầng 24 phòng học với 8 gói thầu.
01/11/2023 10:02
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang đoạn đường dọc hai bên bờ sông Nhà Lê trước đình Hàm Hạ, thị trấn Rừng Thông, huyện Đông Sơn với 4 gói thầu.
29/07/2023 09:26
Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, chỉnh trang đoạn đường dọc hai bên bờ sông Nhà Lê trước đình Hàm Hạ, thị trấn Rừng Thông, huyện Đông Sơn với 4 gói thầu.
29/07/2023 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG ĐỨC TH
13/12/2024 15:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 10:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây mới Trường tiểu học xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn với 8 gói thầu.
22/10/2024 09:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây mới Trường tiểu học xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn.
22/10/2024 08:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
20/08/2024 17:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công, lắp đặt hệ thống phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG ANH
17/08/2024 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/07/2024 15:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công nhà đa năng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Hoàng Trung
19/07/2024 09:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM KINH
10/07/2024 07:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Hệ thống Hội nghị truyền hình quý III, IV năm 2024” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải 96 KHLCNT, trong đó có 414 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Đông Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nỗi sợ là sự thiếu tin tưởng vào khả năng bản thân có thể tìm ra các giải pháp hữu hiệu. "
T. F. Hodge