Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.946.902.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.943.844.751 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.946.902.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.943.844.751 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 07 và số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI LINH
27/06/2025 11:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công các hạng mục sửa chữa, cải tạo của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGÔ GIA
24/06/2025 13:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công các hạng mục xây mới và thi công hệ thống PCCC tổng thể, bổ sung PCCC cho các khối phòng học và khối hiệu bộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NAA
24/06/2025 13:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG LÊ
24/06/2025 07:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIỆN TÍN PHÁT
24/06/2025 07:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG VINH HƯNG
24/06/2025 07:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHAN DUY
24/06/2025 07:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát công tác khảo sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HOÀNG ANH
24/06/2025 07:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa chất, địa hình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ARC
24/06/2025 07:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 26:
Xây lắp hạng
mục cây xanh,
cấp nước và
PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NAA
23/06/2025 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG LÊ
24/06/2025 07:25
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIỆN TÍN PHÁT
24/06/2025 07:22
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG VINH HƯNG
24/06/2025 07:19
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHAN DUY
24/06/2025 07:17
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HOÀNG ANH
24/06/2025 07:14
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ARC
24/06/2025 07:10
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG LÊ
20/06/2025 12:27
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Cấp nước toàn
khu (kể cả chi
phí dự phòng
phát sinh khối
lượng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI BÁCH KHƯƠNG
17/06/2025 13:15
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập nhiệm vụ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng C.D.12
17/06/2025 10:54
Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐO ĐẠC ĐỊA CHÍNH BTA VIỆT NAM
17/06/2025 07:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 07 và số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI LINH
27/06/2025 11:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công các hạng mục sửa chữa, cải tạo của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGÔ GIA
24/06/2025 13:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công các hạng mục xây mới và thi công hệ thống PCCC tổng thể, bổ sung PCCC cho các khối phòng học và khối hiệu bộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NAA
24/06/2025 13:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG LÊ
24/06/2025 07:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIỆN TÍN PHÁT
24/06/2025 07:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG VINH HƯNG
24/06/2025 07:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHAN DUY
24/06/2025 07:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát công tác khảo sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HOÀNG ANH
24/06/2025 07:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa chất, địa hình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ARC
24/06/2025 07:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 26:
Xây lắp hạng
mục cây xanh,
cấp nước và
PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NAA
23/06/2025 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Hàm Thuận Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ gỡ rào xuống chừng nào bạn còn chưa biết tại sao nó được dựng lên. "
Robert Frost