Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.202.680.562 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.082.865.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.202.680.562 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.082.865.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD HƯNG LONG
10/03/2025 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHÔNG GIAN KIẾN TRÚC QUỐC TẾ
27/02/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải KHLCNT Trung tâm Văn hóa - Thể thao huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú với 9 gói thầu.
19/02/2025 15:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT LONG
14/01/2025 14:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VÂN ĐẤU THẦU NAM VIỆT
14/01/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Quy hoạch xây dựng vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú với 3 gói thầu.
09/01/2025 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
30/09/2024 17:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập giấy phép môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG CDM SÓC TRĂNG
06/09/2024 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
06/09/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD HƯNG LONG
10/03/2025 13:56
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHÔNG GIAN KIẾN TRÚC QUỐC TẾ
27/02/2025 15:19
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đăng tải KHLCNT Trung tâm Văn hóa - Thể thao huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng với 9 gói thầu.
19/02/2025 15:05
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050 với 1 nhà thầu tham gia.
13/02/2025 09:02
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 13:50
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT LONG
14/01/2025 14:19
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VÂN ĐẤU THẦU NAM VIỆT
14/01/2025 14:18
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Quy hoạch xây dựng vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050 với 3 gói thầu.
09/01/2025 09:12
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
30/09/2024 17:06
Ủy ban nhân dân huyện Long Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG CDM SÓC TRĂNG
06/09/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD HƯNG LONG
10/03/2025 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHÔNG GIAN KIẾN TRÚC QUỐC TẾ
27/02/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải KHLCNT Trung tâm Văn hóa - Thể thao huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú với 9 gói thầu.
19/02/2025 15:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập đồ án Quy hoạch xây dựng Vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tấm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT LONG
14/01/2025 14:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VÂN ĐẤU THẦU NAM VIỆT
14/01/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Quy hoạch xây dựng vùng huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú với 3 gói thầu.
09/01/2025 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
30/09/2024 17:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập giấy phép môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG CDM SÓC TRĂNG
06/09/2024 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Long Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
06/09/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Long Phú có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong đời ai cũng có những chương bí mật mà họ hy vọng không bao giờ được biết tới. "
Agatha Christie