Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/09/2021 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2021 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu tư vấn do cơ quan nhà nước có thẩm quyền lựa chọn thuộc dự án Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư và du lịch làng nghề gỗ mỹ nghệ Lý Nhân theo hình thức PPP (hợp đồng BT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
24/08/2021 18:34
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư và du lịch làng nghề gỗ mỹ nghệ Lý Nhân theo hình thức PPP (hợp đồng BT).
24/08/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu tư vấn do cơ quan nhà nước có thẩm quyền lựa chọn thuộc dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường trung tâm hành chính thị trấn Vĩnh Trụ đoạn từ QL.38B đến đường ĐT.492 theo hình thức PPP (Hợp đồng BT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
20/08/2021 15:24
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng tuyến đường trung tâm hành chính thị trấn Vĩnh Trụ đoạn từ QL.38B đến đường ĐT.492 theo hình thức PPP (Hợp đồng BT).
20/08/2021 07:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng tuyến đường trung tâm hành chính thị Trẫn Vĩnh Trụ , đoạn từ QL.38B đến đường nối ĐT.499 với ĐT.492, theo hình thức đối tác công tư (PPP), hợp đồng Xây dựng - Chuyển giao (BT).
15/05/2020 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lý Nhân đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (Tr.đó: có chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2018 15:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa kênh C13-2-2 xã Đức Lý, huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
04/07/2018 09:40
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa kênh C13-2-2 xã Đức Lý, huyện Lý Nhân .
04/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng công trình (dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2015 08:44
Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đăng tải TBMT Gói 1: Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán (GĐI) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/05/2015 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/09/2021 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2021 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu tư vấn do cơ quan nhà nước có thẩm quyền lựa chọn thuộc dự án Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư và du lịch làng nghề gỗ mỹ nghệ Lý Nhân theo hình thức PPP (hợp đồng BT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
24/08/2021 18:34
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư và du lịch làng nghề gỗ mỹ nghệ Lý Nhân theo hình thức PPP (hợp đồng BT).
24/08/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu tư vấn do cơ quan nhà nước có thẩm quyền lựa chọn thuộc dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường trung tâm hành chính thị trấn Vĩnh Trụ đoạn từ QL.38B đến đường ĐT.492 theo hình thức PPP (Hợp đồng BT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
20/08/2021 15:24
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng tuyến đường trung tâm hành chính thị trấn Vĩnh Trụ đoạn từ QL.38B đến đường ĐT.492 theo hình thức PPP (Hợp đồng BT).
20/08/2021 07:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng tuyến đường trung tâm hành chính thị Trẫn Vĩnh Trụ , đoạn từ QL.38B đến đường nối ĐT.499 với ĐT.492, theo hình thức đối tác công tư (PPP), hợp đồng Xây dựng - Chuyển giao (BT).
15/05/2020 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lý Nhân đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (Tr.đó: có chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2018 15:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa kênh C13-2-2 xã Đức Lý, huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
04/07/2018 09:40
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa kênh C13-2-2 xã Đức Lý, huyện Lý Nhân .
04/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Lý Nhân đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn thấy mình nói “Tôi không thể làm được”, nhưng bạn biết sâu trong trái tim rằng nếu bạn làm điều đó, bạn sẽ phát triển, bạn sẽ trở thành người tốt hơn, nó sẽ có ích cho gia đình bạn, con cái bạn, hoặc điều gì đó quan trọng với bạn, và bạn vẫn tiếp tục nói “Tôi không thể làm được”, không có câu hỏi – bạn phải làm. Bạn không nói về nó nữa. Bạn chỉ lập tức hành động… Bạn làm bất cứ điều gì cần thiết. "
Tony Robbins