Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.170.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.103.867.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.170.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.103.867.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
06/05/2025 07:55
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán chi phí hoạt động đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
26/04/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ với 1 gói thầu.
26/04/2025 14:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
24/04/2025 14:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
24/04/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán chi phí hoạt động đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
18/04/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:34
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán chi phí hoạt động đấu giá
quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại
xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến
để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà
và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở).
17/04/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 13 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại Khu dân cư xã Quang Hưng, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
27/03/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
06/05/2025 07:55
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
24/04/2025 14:46
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
24/04/2025 14:44
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở) với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:34
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 13 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại Khu dân cư xã Quang Hưng, huyện Phù Cừ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
27/03/2025 14:42
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 68 suất đất tại Khu dân cư số 06 xã Tống Phan, huyện Phù Cừ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
11/03/2025 07:54
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 102 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại Khu dân cư số 10, xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
11/03/2025 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
06/05/2025 07:55
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán chi phí hoạt động đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
26/04/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 22 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Tam Đa, xã Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ với 1 gói thầu.
26/04/2025 14:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
24/04/2025 14:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
24/04/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán chi phí hoạt động đấu giá quyền sử dụng 44 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại thị trấn Trần Cao, xã Đoàn Đào, Minh Tân, Phan Sào Nam và xã Đình Cao, huyện Phù Cừ.
18/04/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:34
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán chi phí hoạt động đấu giá
quyền sử dụng 131 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại
xã Nguyên Hoà, huyện Phù Cừ (Khu định cư và chợ La Tiến
để mở rộng khu di tích lịch sử Cây đa và đền La Tiến, xã Nguyên Hoà
và đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở).
17/04/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức bán đấu giá quyền sử dụng 13 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại Khu dân cư xã Quang Hưng, huyện Phù Cừ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh OCD An Thuận Phát
27/03/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN PHÙ CỪ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta không lười biếng. Chỉ đơn giản là họ có mục tiêu thấp kém – hay nói cách khác, mục tiêu không truyền cảm hứng cho họ. "
Tony Robbins