Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 47,62%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.713.750.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.454.107.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 47,62%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.713.750.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.454.107.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
26/04/2025 20:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám
sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thanh Hoa
04/03/2025 17:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
13/02/2025 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03: Tư vấn thẩm định EHSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
13/02/2025 11:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Bồi dưỡng kiến thức dân tộc đối với cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ - kiêm trưởng bản trên địa bàn huyện Quan Sơn thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 5, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023, thực hiện năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Hồng Đức
13/02/2025 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vi chất dinh dưỡng thực hiện Tiểu Dự án 2, dự án 3 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
10/02/2025 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm công trình và các chi phí khác) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG I THANH HÓA - CÔNG TY CỔ PHẦN
28/12/2024 21:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi
công xây dựng công
trình (bao gồm chi
phí bảo hiểm công
trình và chi phí đảm
bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THANH
28/12/2024 21:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tổ chức tập huấn
nghiệp vụ đấu
thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giáo dục và đào tạo Lam Sơn
25/12/2024 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
26/04/2025 20:00
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám
sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thanh Hoa
04/03/2025 17:27
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
13/02/2025 11:25
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Số 03: Tư vấn thẩm định EHSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
13/02/2025 11:23
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Số 01: Bồi dưỡng kiến thức dân tộc đối với cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ - kiêm trưởng bản trên địa bàn huyện Quan Sơn thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 5, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023, thực hiện năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Hồng Đức
13/02/2025 11:13
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vi chất dinh dưỡng thực hiện Tiểu Dự án 2, dự án 3 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
10/02/2025 15:16
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công với 3 nhà thầu tham gia.
06/02/2025 09:03
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 16:04
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Giám
sát thi công với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2025 09:02
Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn công bố KQMT gói thầu Số 01: Bồi dưỡng kiến thức dân tộc đối với cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ - kiêm trưởng bản trên địa bàn huyện Quan Sơn thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 5, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023, thực hiện năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
26/04/2025 20:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám
sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thanh Hoa
04/03/2025 17:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
13/02/2025 11:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03: Tư vấn thẩm định EHSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
13/02/2025 11:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Bồi dưỡng kiến thức dân tộc đối với cán bộ, công chức, Bí thư chi bộ - kiêm trưởng bản trên địa bàn huyện Quan Sơn thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 5, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023, thực hiện năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Hồng Đức
13/02/2025 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vi chất dinh dưỡng thực hiện Tiểu Dự án 2, dự án 3 “Cải thiện dinh dưỡng” thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
10/02/2025 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm công trình và các chi phí khác) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG I THANH HÓA - CÔNG TY CỔ PHẦN
28/12/2024 21:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi
công xây dựng công
trình (bao gồm chi
phí bảo hiểm công
trình và chi phí đảm
bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THANH
28/12/2024 21:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tổ chức tập huấn
nghiệp vụ đấu
thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giáo dục và đào tạo Lam Sơn
25/12/2024 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải 21 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân huyện Quan Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi luôn luôm tìm được sức mạnh từ việc ở gần nhà. "
Arthur Ashe
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.