Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.598.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.588.252.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.598.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.588.252.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021-2030 ;điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và lập kế hoạch sử dụng đất hằng năm huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 huyện Thanh Hà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 11:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021-2030 ;điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và lập kế hoạch sử dụng đất hằng năm huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 huyện Thanh Hà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với 3 gói thầu.
08/09/2022 09:08
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 huyện Thanh Hà.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà; Hạng mục: Điểm dừng chân giữa tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với 10 gói thầu.
27/10/2021 14:33
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà; Hạng mục: Điểm dừng chân giữa tuyến.
26/10/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2021 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà. Hạng mục: Điểm đón tiếp cuối tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với 10 gói thầu.
09/09/2021 10:49
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng du lịch sinh thái Sông Hương, huyện Thanh Hà. Hạng mục: Điểm đón tiếp cuối tuyến.
09/09/2021 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà. Hạng mục: Điểm đón tiếp cuối tuyến.
09/09/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021 - 2030 huyện Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tài nguyên và Môi trường Quyết Thắng
19/05/2021 15:29
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021 - 2030 huyện Thanh Hà với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2021 08:41
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đăng tải TBMT Tư vấn lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021 - 2030 huyện Thanh Hà theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/04/2021 10:12
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021 - 2030 huyện Thanh Hà với 3 gói thầu.
09/04/2021 09:36
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Số 07: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT trong quá trình thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoài Sơn
05/01/2021 20:13
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ công bố KQMT gói thầu Số 07: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT trong quá trình thi công với 2 nhà thầu tham gia.
10/12/2020 15:02
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đăng tải TBMT Số 07: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT trong quá trình thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2020 14:29
ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thị trấn Thanh Hà (đoạn từ ngã tư đèn tín hiệu giao thông đến cống Chanh) với 8 gói thầu.
28/11/2020 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021-2030 ;điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và lập kế hoạch sử dụng đất hằng năm huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 huyện Thanh Hà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 11:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án lập quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021-2030 ;điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 và lập kế hoạch sử dụng đất hằng năm huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 huyện Thanh Hà của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với 3 gói thầu.
08/09/2022 09:08
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều chỉnh quy hoạch sử dụng đất đến năm 2030 huyện Thanh Hà.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà; Hạng mục: Điểm dừng chân giữa tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với 10 gói thầu.
27/10/2021 14:33
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà; Hạng mục: Điểm dừng chân giữa tuyến.
26/10/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2021 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà. Hạng mục: Điểm đón tiếp cuối tuyến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ với 10 gói thầu.
09/09/2021 10:49
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng du lịch sinh thái Sông Hương, huyện Thanh Hà. Hạng mục: Điểm đón tiếp cuối tuyến.
09/09/2021 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng du lịch sinh thái sông Hương, huyện Thanh Hà. Hạng mục: Điểm đón tiếp cuối tuyến.
09/09/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN HUYỆN THANH HÀ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những ước mong của chúng ta thường làm chúng ta thất vọng; bởi dù chúng ta gặp được điều khiến mình hài lòng, nó chẳng bao giờ hoàn toàn đáp ứng được kỳ vọng. "
Elbert Hubbard