Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.464.344.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.454.435.439 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.464.344.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.454.435.439 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp +thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀI HÒA
16/06/2025 11:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa trung tâm hành chính công cho Ủy ban nhân dân Phường 13, Quận 6 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THẠCH NGUYỄN
10/12/2024 14:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Công trình giao thông số 1
14/11/2024 08:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
01/11/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT HƯNG THỊNH
01/11/2024 16:48
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2024 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
15/10/2024 13:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
15/10/2024 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp +thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀI HÒA
16/06/2025 11:43
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa trung tâm hành chính công cho Ủy ban nhân dân Phường 13, Quận 6 với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:36
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THẠCH NGUYỄN
10/12/2024 14:15
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
01/11/2024 16:51
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
15/10/2024 13:59
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
15/10/2024 13:58
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT KIẾN PHÁT
14/10/2024 14:20
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
14/10/2024 14:18
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đăng tải KHLCNT Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn Phường 13 - Quận 6 (Hẻm 242/14-242/91 và 242/88-242/115 Bà Hom; Hẻm 156 Đặng Nguyên Cẩn; Đoạn Lê Tuấn Mậu – Đường số 2) với 4 gói thầu.
11/10/2024 09:51
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Hội trường Ủy ban nhân dân Phường 13 với 4 gói thầu.
04/10/2024 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp +thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀI HÒA
16/06/2025 11:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa trung tâm hành chính công cho Ủy ban nhân dân Phường 13, Quận 6 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 với 1 gói thầu.
16/06/2025 11:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THẠCH NGUYỄN
10/12/2024 14:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Công trình giao thông số 1
14/11/2024 08:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
01/11/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT HƯNG THỊNH
01/11/2024 16:48
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2024 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
15/10/2024 13:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
15/10/2024 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 13 QUẬN 6 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ nên phải hiểu rằng, mọi chuyện đều phải dựa vào bản thân, đừng bao giờ hoang đường cho rằng có thể dựa dẫm bất kỳ ai. Tiền, tự mình làm ra. Yêu, tự bản thân yêu lấy chính mình. Hạnh phúc, tự mình cảm nhận. Nếu như có ai đó tặng tiền tặng tình yêu tặng hạnh phúc cho bạn, vậy thì cũng tốt. Nhưng bạn vẫn phải tự mình tạo lập cuộc sống cho bản thân. Cuộc đời của bạn, chính là thuộc về bạn. Về mặt tinh thần, tốt nhất đừng để người khác làm ảnh hưởng quá nhiều đến chính mình. "
Hòa Hỏa