Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.389.096.732 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.318.526.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.389.096.732 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.318.526.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
04/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hỗ trợ công tác Phòng cháy chữa cháy tại Ủy ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Công Nghệ Thông Tin Phương Linh
29/05/2025 17:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với 1 gói thầu.
28/05/2025 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm trang thiết bị hỗ trợ công tác Phòng cháy chữa cháy tại Ủy ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
22/04/2025 15:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
04/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
04/04/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với 3 gói thầu.
02/04/2025 15:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388
20/12/2024 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
04/06/2025 15:15
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hỗ trợ công tác Phòng cháy chữa cháy tại Ủy ban nhân dân Phường 16.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Công Nghệ Thông Tin Phương Linh
29/05/2025 17:33
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
28/05/2025 18:01
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm trang thiết bị hỗ trợ công tác Phòng cháy chữa cháy tại Ủy ban nhân dân Phường 16 với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:39
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
04/04/2025 16:24
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
04/04/2025 16:18
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 với 3 gói thầu.
02/04/2025 15:43
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388
20/12/2024 08:04
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
18/12/2024 17:14
Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
06/12/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
04/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hỗ trợ công tác Phòng cháy chữa cháy tại Ủy ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Công Nghệ Thông Tin Phương Linh
29/05/2025 17:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với 1 gói thầu.
28/05/2025 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm trang thiết bị hỗ trợ công tác Phòng cháy chữa cháy tại Ủy ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
22/04/2025 15:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
04/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
04/04/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 16 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 với 3 gói thầu.
02/04/2025 15:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388
20/12/2024 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 16 Quận 8 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tu ố chi tâm, nghĩa chi đoan dã. (Lòng biết hổ thẹn là đầu mối của đức nghĩa.) "
Mạnh Tử