Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.007.818.485 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.952.991.626 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.007.818.485 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.952.991.626 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
16/12/2024 10:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 3 thành trụ sở Ủy ban nhân dân phường Rạch Ông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
16/12/2024 10:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 3 thành trụ sở Ủy ban nhân dân phường Rạch Ông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
06/12/2024 18:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388
06/12/2024 17:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 09:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
21/11/2024 11:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
21/11/2024 11:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Hẻm 110 Tạ Quang Bửu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với 4 gói thầu.
21/11/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
16/12/2024 10:51
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 3 thành trụ sở Ủy ban nhân dân phường Rạch Ông với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:48
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
16/12/2024 10:43
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 3 thành trụ sở Ủy ban nhân dân phường Rạch Ông với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:40
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
06/12/2024 18:29
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388
06/12/2024 17:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 11:22
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 09:31
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
21/11/2024 11:53
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
21/11/2024 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
16/12/2024 10:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 3 thành trụ sở Ủy ban nhân dân phường Rạch Ông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
16/12/2024 10:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 3 thành trụ sở Ủy ban nhân dân phường Rạch Ông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
06/12/2024 18:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388
06/12/2024 17:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 09:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
21/11/2024 11:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
21/11/2024 11:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Hẻm 110 Tạ Quang Bửu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 với 4 gói thầu.
21/11/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 3 QUẬN 8 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là gì? Yêu là đặt tất cả các nghị lực của mình vào tay kẻ khác. "
J. Gav Their