Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 592.361.574 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 590.945.971 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 592.361.574 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 590.945.971 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHẢI MINH
23/05/2025 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH
23/05/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hẻm 458 Phan Văn Trị, Phường 7, Quận 5. (đoạn từ 458/9 Phan Văn Trị đến 323/1 Nguyễn Trãi) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với 2 gói thầu.
23/05/2025 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hẻm 61 Nguyễn Duy Dương, Phường 7, Quận 5 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN
21/05/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa hẻm 61 Nguyễn Duy Dương, Phường 7, Quận 5 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với 1 gói thầu.
21/05/2025 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HẬU CẦN MIỀN NAM
18/12/2024 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÀI GÒN HT
04/12/2024 09:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÀI GÒN HT
04/12/2024 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải TBMT Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHẢI MINH
23/05/2025 16:20
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH
23/05/2025 16:18
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đăng tải KHLCNT Sửa chữa hẻm 458 Phan Văn Trị, Phường 7, Quận 5. (đoạn từ 458/9 Phan Văn Trị đến 323/1 Nguyễn Trãi) với 2 gói thầu.
23/05/2025 16:14
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hẻm 61 Nguyễn Duy Dương, Phường 7, Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN
21/05/2025 14:08
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa hẻm 61 Nguyễn Duy Dương, Phường 7, Quận 5 với 1 gói thầu.
21/05/2025 13:51
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI PHÁP THÀNH, CÔNG TY TNHH MTV HẬU CẦN MIỀN NAM
18/12/2024 17:04
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 công bố KQMT gói thầu Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 15:09
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đăng tải TBMT Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:02
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:29
Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sữa chữa hẻm 930 Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5 ( Từ đầu hẻm đến nhà 930/1F-930/5-930/40 đến 930/12A Trần Hưng Đạo) với 1 gói thầu.
13/11/2024 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHẢI MINH
23/05/2025 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHƯƠNG LINH
23/05/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hẻm 458 Phan Văn Trị, Phường 7, Quận 5. (đoạn từ 458/9 Phan Văn Trị đến 323/1 Nguyễn Trãi) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với 2 gói thầu.
23/05/2025 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hẻm 61 Nguyễn Duy Dương, Phường 7, Quận 5 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN
21/05/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa hẻm 61 Nguyễn Duy Dương, Phường 7, Quận 5 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với 1 gói thầu.
21/05/2025 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HẬU CẦN MIỀN NAM
18/12/2024 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÀI GÒN HT
04/12/2024 09:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỢI DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÀI GÒN HT
04/12/2024 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải TBMT Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo đảm trang bị, công cụ hỗ trợ cho lực lượng Dân quân thường trực của Ban Chỉ huy Quân sự phường 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường 7 Quận 5 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bi ai lớn nhất đời người cũng không vượt quá điều này: Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng, con muốn nuôi mà người không đợi. "
Diệp Lạc Vô Tâm