Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 4,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.401.300.189 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.927.048.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 4,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.401.300.189 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.927.048.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
04/06/2025 14:44
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường sau sắp xếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
02/06/2025 15:18
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường sau sắp xếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
02/06/2025 14:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHÂN TRI
27/12/2024 15:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế, tủ năm 2024 của Ủy ban nhân dân phường Bình Hưng Hòa A để cung cấp cho các khu phố của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Đông Sài Gòn
24/12/2024 16:03
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế, tủ năm 2024 của Ủy ban nhân dân phường Bình Hưng Hòa A để cung cấp cho các khu phố của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
20/12/2024 09:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải TBMT Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 17:07
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
09/10/2024 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
04/06/2025 14:44
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường sau sắp xếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
02/06/2025 15:18
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường sau sắp xếp với 1 gói thầu.
02/06/2025 14:38
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:48
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A công bố kết quả gói thầu Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHÂN TRI
27/12/2024 15:59
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế, tủ năm 2024 của Ủy ban nhân dân phường Bình Hưng Hòa A để cung cấp cho các khu phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Đông Sài Gòn
24/12/2024 16:03
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế, tủ năm 2024 của Ủy ban nhân dân phường Bình Hưng Hòa A để cung cấp cho các khu phố với 1 gói thầu.
20/12/2024 09:48
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A công bố KQMT gói thầu Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 11:33
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đăng tải TBMT Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 17:07
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đăng tải KHLCNT Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
04/06/2025 14:44
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường sau sắp xếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
02/06/2025 15:18
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường sau sắp xếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
02/06/2025 14:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHÂN TRI
27/12/2024 15:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế, tủ năm 2024 của Ủy ban nhân dân phường Bình Hưng Hòa A để cung cấp cho các khu phố của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Đông Sài Gòn
24/12/2024 16:03
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế, tủ năm 2024 của Ủy ban nhân dân phường Bình Hưng Hòa A để cung cấp cho các khu phố của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
20/12/2024 09:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải TBMT Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 17:07
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, in ấn thực hiện phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn phường Bình Hưng Hòa A năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
09/10/2024 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải 21 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG BÌNH HƯNG HÒA A có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chuyện đời thật là quái đản. Khi ra sức truy tìm nó, nó lại giống như những áng mây trên bầu trời, cứ bay mãi, không thể nào níu giữ được. Thế nhưng khi muốn vứt bỏ, nó lại biến thành không khí để rồi khi hít thở, luôn có thể cảm nhận được nó. "
Minh Hiểu Khê