Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 158 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 74 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.370.133.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.491.991.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.370.133.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.491.991.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
15/05/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND Phường Cẩm Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
21/04/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
26/12/2024 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 21:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
03/12/2024 18:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC ĐÁ VÀ SẢN XUẤT VLXD CẨM PHẢ
16/09/2024 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình “Phá dỡ mỏm đá nhà văn hóa khu Bạch Đằng, phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
19/08/2024 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ
25/05/2024 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
15/05/2025 10:42
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Thạch với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:32
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND Phường Cẩm Thạch với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:56
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
26/12/2024 15:07
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:35
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 21:59
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC ĐÁ VÀ SẢN XUẤT VLXD CẨM PHẢ
16/09/2024 10:18
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình “Phá dỡ mỏm đá nhà văn hóa khu Bạch Đằng, phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả” với 1 gói thầu.
19/08/2024 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
15/05/2025 10:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND Phường Cẩm Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
21/04/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
26/12/2024 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 21:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Thạch năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
03/12/2024 18:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI THÁC ĐÁ VÀ SẢN XUẤT VLXD CẨM PHẢ
16/09/2024 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình “Phá dỡ mỏm đá nhà văn hóa khu Bạch Đằng, phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
19/08/2024 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ
25/05/2024 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải 67 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Thạch, thành phố Cẩm Phả có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mọi thứ phụ thuộc vào hành động của con người đều có thể bị lạm dụng. "
John Tyler
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.