Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 94 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.905.868.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.649.630.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.905.868.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.649.630.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ MÔI TRƯỜNG DƯƠNG QUYỀN
09/05/2025 09:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đơn vị cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG QUẢNG YÊN
29/04/2025 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN PHƯƠNG
25/04/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấm quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN PHƯƠNG
25/04/2025 14:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TẠO PHÚC
22/04/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo rãnh thoát và một phần mặt đường ngõ 832, đường Yên Hưng, phường Đông Mai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai với 3 gói thầu.
22/04/2025 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ MÔI TRƯỜNG DƯƠNG QUYỀN
09/05/2025 09:53
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đơn vị cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:27
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG QUẢNG YÊN
29/04/2025 10:47
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN PHƯƠNG
25/04/2025 14:35
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:31
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:17
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấm quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:13
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN PHƯƠNG
25/04/2025 14:09
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TẠO PHÚC
22/04/2025 14:14
Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo rãnh thoát và một phần mặt đường ngõ 832, đường Yên Hưng, phường Đông Mai với 3 gói thầu.
22/04/2025 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ MÔI TRƯỜNG DƯƠNG QUYỀN
09/05/2025 09:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đơn vị cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG QUẢNG YÊN
29/04/2025 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN PHƯƠNG
25/04/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấm quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng, thương mại Trọng Tín
25/04/2025 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN PHƯƠNG
25/04/2025 14:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TẠO PHÚC
22/04/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo rãnh thoát và một phần mặt đường ngõ 832, đường Yên Hưng, phường Đông Mai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Đông Mai với 3 gói thầu.
22/04/2025 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 94 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đông Mai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một quy luật thần bí và tuyệt vời của tự nhiên rằng ba điều chúng ta khao khát nhất trong đời – hạnh phúc, tự do và sự bình an của tâm hồn – luôn luôn có thể đạt được bằng cách trao chúng cho người khác. "
Peyton Conway March