Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.405.466.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.367.377.009 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.405.466.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.367.377.009 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Thiết kế nông nghiệp
25/04/2025 10:02
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải TBMT Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 16:11
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Đồng Tâm - quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với 3 gói thầu.
15/11/2024 10:51
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
26/12/2023 15:03
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
26/12/2023 14:59
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
26/12/2023 14:50
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
26/12/2023 14:41
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2023 16:48
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở UBND phường Đồng Tâm tại số 157 đường Giải Phóng phường Đồng Tâm của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với 4 gói thầu.
05/12/2023 16:36
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần KONTANA
22/02/2021 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Thiết kế nông nghiệp
25/04/2025 10:02
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố KQMT gói thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 14:46
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đăng tải TBMT Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 16:11
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Đồng Tâm - quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
15/11/2024 10:51
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
26/12/2023 15:03
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
26/12/2023 14:59
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
26/12/2023 14:50
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
26/12/2023 14:41
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 16:50
Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2023 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Thiết kế nông nghiệp
25/04/2025 10:02
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải TBMT Tư vấn Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 16:11
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Đồng Tâm - quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với 3 gói thầu.
15/11/2024 10:51
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
26/12/2023 15:03
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
26/12/2023 14:59
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
26/12/2023 14:50
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
26/12/2023 14:41
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2023 16:48
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở UBND phường Đồng Tâm tại số 157 đường Giải Phóng phường Đồng Tâm của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm với 4 gói thầu.
05/12/2023 16:36
Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần KONTANA
22/02/2021 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban nhân dân phường Đồng Tâm có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn chỉ có thể nhét vừa chừng ấy từ vào trong bưu thiếp, chừng ấy lời trong một cuộc gọi, chừng ấy vào không gian, trước khi bạn quên đi rằng ngôn từ đôi khi được sử dụng không chỉ để lấp đầy sự trống rỗng mà còn vì những chuyện khác. "
Sarah Kay
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.