Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.797.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.797.121 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.797.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.797.121 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải kết quả gói thầu TV.01 – Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
13/02/2025 11:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Phường Hà Huy Tập, thành phố Hà Tĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với 1 gói thầu.
13/02/2025 10:36
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập.
11/02/2025 16:16
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập.
11/02/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở
Vincom, tổ dân phố 1, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
12/11/2024 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Nhà văn hóa tổ dân phố 2, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TÂN HẢI SƠN
03/11/2024 18:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Đa dạng hóa sinh kế,
phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo
bền vững năm 2024 tại phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với 2 gói thầu.
28/10/2024 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở
Vincom, tổ dân phố 1, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2024 12:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng thuộc dự án Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở Vincom, tổ dân phố 1, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với 6 gói thầu.
26/10/2024 09:47
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí số 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở Vincom, phường Hà Huy Tập.
14/10/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP công bố kết quả gói thầu TV.01 – Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
13/02/2025 11:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Phường Hà Huy Tập, thành phố Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
13/02/2025 10:36
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Cải tạo, nâng cấp trụ sở Công an phường Hà Huy Tập với 6 gói thầu.
01/12/2023 15:47
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Nhà văn hóa tổ dân phố 2, phường Hà Huy Tập với 6 gói thầu.
18/11/2023 08:45
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo hội trường, hàng rào và mương thoát nước trụ sở phường Hà Huy Tập với 6 gói thầu.
01/11/2023 15:12
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Trạm y tế phường Hà Huy Tập với 6 gói thầu.
19/09/2023 15:24
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đường giao thông ngõ 02, đường Phú Hào kết hợp tiểu công viên, phường Hà Huy Tập với 6 gói thầu.
18/07/2023 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải kết quả gói thầu TV.01 – Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
13/02/2025 11:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Phường Hà Huy Tập, thành phố Hà Tĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với 1 gói thầu.
13/02/2025 10:36
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập.
11/02/2025 16:16
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Hà Huy Tập.
11/02/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở
Vincom, tổ dân phố 1, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
12/11/2024 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Nhà văn hóa tổ dân phố 2, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TÂN HẢI SƠN
03/11/2024 18:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Đa dạng hóa sinh kế,
phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo
bền vững năm 2024 tại phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với 2 gói thầu.
28/10/2024 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở
Vincom, tổ dân phố 1, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2024 12:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng thuộc dự án Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở Vincom, tổ dân phố 1, phường Hà Huy Tập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP với 6 gói thầu.
26/10/2024 09:47
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tiểu công viên tại Khu dân cư Tái định cư vị trí số 2 phục vụ dự án Trung tâm thương mại và nhà ở Vincom, phường Hà Huy Tập.
14/10/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HÀ HUY TẬP có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người tài không lộ tướng, lộ tướng thì không phải người tài! Người có bản lĩnh khác thường thì tính tình kín đáo, chẳng mấy ai nhìn ra được. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.