Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.116.979.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.968.215.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.116.979.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.968.215.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG PHƯƠNG
28/12/2024 17:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
24/12/2024 11:30
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:10
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
18/12/2024 20:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây hoa chuông vàng trồng dọc vỉa hè quốc lộ 18A khu Tràng Bạch, khu Cổ Lễ, phường Hoàng Quế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
18/12/2024 07:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 12:28
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với 3 gói thầu.
16/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với 3 gói thầu.
14/12/2024 16:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây hoa chuông vàng trồng dọc vỉa hè quốc lộ 18A khu Tràng Bạch, khu Cổ Lễ, phường Hoàng Quế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:28
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bổ sung trang thiết bị nội thất tại hội trường trung tâm UBND phường Hoàng Quế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
11/12/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG PHƯƠNG
28/12/2024 17:36
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:42
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
24/12/2024 11:30
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:05
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:10
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
18/12/2024 20:58
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây hoa chuông vàng trồng dọc vỉa hè quốc lộ 18A khu Tràng Bạch, khu Cổ Lễ, phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
18/12/2024 07:31
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 12:28
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 với 3 gói thầu.
16/12/2024 11:11
Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 với 3 gói thầu.
14/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG PHƯƠNG
28/12/2024 17:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
24/12/2024 11:30
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:10
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
18/12/2024 20:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây hoa chuông vàng trồng dọc vỉa hè quốc lộ 18A khu Tràng Bạch, khu Cổ Lễ, phường Hoàng Quế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
18/12/2024 07:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 12:28
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với 3 gói thầu.
16/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Hoàng Quế năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với 3 gói thầu.
14/12/2024 16:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây hoa chuông vàng trồng dọc vỉa hè quốc lộ 18A khu Tràng Bạch, khu Cổ Lễ, phường Hoàng Quế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:28
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bổ sung trang thiết bị nội thất tại hội trường trung tâm UBND phường Hoàng Quế của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
11/12/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 50 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân dân Phường Hoàng Quế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bí quyết thành công trên đời là làm một việc thật chu đáo và những việc khác chỉ vừa đủ thôi. "
Khuyết Danh