Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.088.402.064 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.705.276.078 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.088.402.064 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.705.276.078 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tài liệu, pano, băng rôn tuyên truyền phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DV&TM IN ẤN - TBVP MÁY TÍNH THẾ ANH
08/03/2025 17:06
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu, pano, băng rôn tuyên truyền phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:29
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Cho thuê nhà sự kiện, bàn ghế phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:23
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: cung cấp phân bón phục vụ mô hình sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP QUẢNG NINH
29/12/2024 18:33
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: cung cấp giống lúa phục vụ mô hình sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
29/12/2024 18:26
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa, phân bón vào sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025. của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 2 gói thầu.
29/12/2024 18:21
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, cây cảnh phục vụ cải tạo, chăm sóc, trồng bổ sung, thay thế tại khuôn viên trụ sở cơ quan của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
25/12/2024 18:57
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón, cây cảnh phục vụ cải tạo, chăm sóc, trồng bổ sung, thay thế tại khuôn viên trụ sở cơ quan của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:58
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt rèm cửa, sửa chữa bàn ghế phòng họp, hội trường phường Hồng Phong do ảnh hưởng của cơn bão số 3 Yagi của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
22/12/2024 17:05
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt rèm cửa, sửa chữa bàn ghế phòng họp, hội trường phường Hồng Phong do ảnh hưởng của cơn bão số 3 Yagi của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
22/12/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong công bố kết quả gói thầu In ấn tài liệu, pano, băng rôn tuyên truyền phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DV&TM IN ẤN - TBVP MÁY TÍNH THẾ ANH
08/03/2025 17:06
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu, pano, băng rôn tuyên truyền phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:29
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cho thuê nhà sự kiện, bàn ghế phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:23
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: cung cấp phân bón phục vụ mô hình sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP QUẢNG NINH
29/12/2024 18:33
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: cung cấp giống lúa phục vụ mô hình sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
29/12/2024 18:26
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua giống lúa, phân bón vào sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025. với 2 gói thầu.
29/12/2024 18:21
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, cây cảnh phục vụ cải tạo, chăm sóc, trồng bổ sung, thay thế tại khuôn viên trụ sở cơ quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
25/12/2024 18:57
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua phân bón, cây cảnh phục vụ cải tạo, chăm sóc, trồng bổ sung, thay thế tại khuôn viên trụ sở cơ quan với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:58
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Lắp đặt rèm cửa, sửa chữa bàn ghế phòng họp, hội trường phường Hồng Phong do ảnh hưởng của cơn bão số 3 Yagi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
22/12/2024 17:05
Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đăng tải KHLCNT Lắp đặt rèm cửa, sửa chữa bàn ghế phòng họp, hội trường phường Hồng Phong do ảnh hưởng của cơn bão số 3 Yagi với 1 gói thầu.
22/12/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tài liệu, pano, băng rôn tuyên truyền phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM DV&TM IN ẤN - TBVP MÁY TÍNH THẾ ANH
08/03/2025 17:06
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu, pano, băng rôn tuyên truyền phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:29
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Cho thuê nhà sự kiện, bàn ghế phục vụ Đại hội Đại biểu Đảng bộ phường Hồng Phong lần thứ XXVI (nhiệm kỳ 2025-2030) của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:23
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: cung cấp phân bón phục vụ mô hình sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP QUẢNG NINH
29/12/2024 18:33
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: cung cấp giống lúa phục vụ mô hình sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
29/12/2024 18:26
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa, phân bón vào sản xuất vụ chiêm xuân năm 2025. của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 2 gói thầu.
29/12/2024 18:21
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, cây cảnh phục vụ cải tạo, chăm sóc, trồng bổ sung, thay thế tại khuôn viên trụ sở cơ quan của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN LUYẾN
25/12/2024 18:57
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón, cây cảnh phục vụ cải tạo, chăm sóc, trồng bổ sung, thay thế tại khuôn viên trụ sở cơ quan của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:58
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt rèm cửa, sửa chữa bàn ghế phòng họp, hội trường phường Hồng Phong do ảnh hưởng của cơn bão số 3 Yagi của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
22/12/2024 17:05
Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt rèm cửa, sửa chữa bàn ghế phòng họp, hội trường phường Hồng Phong do ảnh hưởng của cơn bão số 3 Yagi của chủ đầu tư Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong với 1 gói thầu.
22/12/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 92 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban nhân dân phường Hồng Phong có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi căm ghét người ấy, anh đã đánh mất điều gì đó ngọt ngào trong chính bản thân mình. "
Sri Chinmoy