Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 169 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 134 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 134 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.917.621.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.941.116.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.917.621.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.941.116.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sân trung tâm văn hóa phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với 3 gói thầu.
03/03/2025 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
16/12/2024 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN BÌNH
14/12/2024 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHÚ AN
14/12/2024 17:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG THỊNH
13/12/2024 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 16:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích đình Thị Chung, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh; Hạng mục đình chính, Sân, Bậc tam cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với 5 gói thầu.
25/11/2024 21:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích đình Niềm Xá, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh; Hạng mục: Nghi Môn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với 5 gói thầu.
25/11/2024 20:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đăng tải KHLCNT Cải tạo sân trung tâm văn hóa phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh với 3 gói thầu.
03/03/2025 22:02
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
16/12/2024 14:48
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN BÌNH
14/12/2024 17:21
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHÚ AN
14/12/2024 17:19
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG THỊNH
13/12/2024 14:18
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 15:04
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 13:04
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 10:57
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 16:05
Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sân trung tâm văn hóa phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với 3 gói thầu.
03/03/2025 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG THẮNG
16/12/2024 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN BÌNH
14/12/2024 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHÚ AN
14/12/2024 17:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG THỊNH
13/12/2024 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây đựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 16:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1a: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích đình Thị Chung, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh; Hạng mục đình chính, Sân, Bậc tam cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với 5 gói thầu.
25/11/2024 21:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích đình Niềm Xá, phường Kinh Bắc, thành phố Bắc Ninh; Hạng mục: Nghi Môn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc với 5 gói thầu.
25/11/2024 20:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 169 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải 32 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Kinh Bắc có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kể cũng lạ cho đàn ông, họ rất rộng lượng với người đàn bà làm họ tiêu tan tài sản, nhưng lại rất khó tính đối với những đàn bà mang tiền bạc đến cho họ. "
Maurice Donnay
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.