Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.360.957.992 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.448.174.275 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.360.957.992 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.448.174.275 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
24/05/2025 19:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 1 gói thầu.
24/05/2025 19:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 1 gói thầu.
25/04/2025 10:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
04/04/2025 13:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
04/04/2025 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
04/04/2025 13:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến rãnh thoát nước tại ngách 7 ngõ 127 đường Vũ Tướng, khu Quỳnh Phú, phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 2 gói thầu.
04/04/2025 13:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
04/04/2025 13:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, duy tu rãnh thoát nước khu chợ cũ đoạn từ số 2 ngõ 122 đường An Lập đến nhà bà Nhuần, khu Đường Ngang, phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 2 gói thầu.
04/04/2025 13:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến rãnh thoát nước tại ngách 7 ngõ 127 đường Vũ Tướng, khu Quỳnh Phú, phường Minh Thành.
04/04/2025 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
24/05/2025 19:20
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành với 1 gói thầu.
24/05/2025 19:17
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành với 1 gói thầu.
25/04/2025 10:35
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
04/04/2025 13:57
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
04/04/2025 13:56
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
04/04/2025 13:47
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
04/04/2025 13:33
Ủy ban nhân dân phường Minh Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THÀNH PHÁT 68
06/01/2025 20:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
24/05/2025 19:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 1 gói thầu.
24/05/2025 19:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 1 gói thầu.
25/04/2025 10:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
04/04/2025 13:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
04/04/2025 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
04/04/2025 13:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến rãnh thoát nước tại ngách 7 ngõ 127 đường Vũ Tướng, khu Quỳnh Phú, phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 2 gói thầu.
04/04/2025 13:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
04/04/2025 13:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, duy tu rãnh thoát nước khu chợ cũ đoạn từ số 2 ngõ 122 đường An Lập đến nhà bà Nhuần, khu Đường Ngang, phường Minh Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành với 2 gói thầu.
04/04/2025 13:31
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến rãnh thoát nước tại ngách 7 ngõ 127 đường Vũ Tướng, khu Quỳnh Phú, phường Minh Thành.
04/04/2025 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Minh Thành có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy khiến mỗi ngày đều đáng giá. Hãy khiến mỗi giờ đều đáng giá. Hãy khiến mỗi phút đều đáng giá. Và đừng ngừng lại chừng nào bạn chưa dùng hết tiềm năng đầy đủ của mình, biến thành hiện thực giấc mơ tưởng chừng bất khả thi của mình, và hoàn thành sứ mệnh trở thành con người mà bạn, và chỉ bạn, có thể trở thành. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.