Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.421.412.964 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.208.551.732 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.421.412.964 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.208.551.732 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Nam Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
26/05/2025 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Nam Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG AN HƯNG
01/05/2025 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
01/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
01/05/2025 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG AN HƯNG
01/05/2025 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa với 2 gói thầu.
30/04/2025 15:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1).
30/04/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa với 2 gói thầu.
30/04/2025 14:30
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4.
30/04/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Nam Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
26/05/2025 14:54
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Nam Hoà với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:36
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG AN HƯNG
01/05/2025 09:48
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN AN HƯNG 69
01/05/2025 09:45
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN AN HƯNG 69
01/05/2025 09:41
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG AN HƯNG
01/05/2025 09:38
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
30/04/2025 15:45
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 với 2 gói thầu.
30/04/2025 14:30
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAS
29/04/2025 17:30
Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG ANH
29/04/2025 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Nam Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
26/05/2025 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND phường Nam Hoà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG AN HƯNG
01/05/2025 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
01/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
01/05/2025 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG AN HƯNG
01/05/2025 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa với 2 gói thầu.
30/04/2025 15:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát nước và mặt đường khu dân cư phía đông khu phố 6, phường Nam Hòa (giai đoạn 1).
30/04/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa với 2 gói thầu.
30/04/2025 14:30
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nạo vét, gắn vá rãnh thoát nước sinh hoạt khu dân cư (đoạn ngõ nhà bà Trọng) khu 6, phường Nam Hòa - giai đoạn 4.
30/04/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải 18 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nam Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu yêu thương có bất cứ ý nghĩa gì, thì đó là chìa tay ra cho người ta không thể yêu thương. "
Quentin Crisp