Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.133.745.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.056.953.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.133.745.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.056.953.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
09/08/2024 11:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2025 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 41 và ngách 47/17 đường Láng; Đường quanh sân tập thể B5-B6 Vĩnh Hồ; Ngõ 366, 376 Tây Sơn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với 2 gói thầu.
09/08/2024 11:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở.
11/10/2023 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT THÀNH PHONG
26/07/2023 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2023 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2023 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 37 phố Vĩnh Hồ; ngõ 47 đường Láng; ngõ 12, 22, nhà tập thể E6B Thái Thịnh; ngõ 44 Khương Thượng; Cải tạo hệ thống thoát nước hè bên phải phố Thái Thịnh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với 4 gói thầu.
19/05/2023 14:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2023 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 37 phố Vĩnh Hồ; ngõ 47 đường Láng; ngõ 12, 22, nhà tập thể E6B Thái Thịnh; ngõ 44 Khương Thượng; Cải tạo hệ thống thoát nước hè bên phải phố Thái Thịnh).
19/05/2023 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị các nhà sinh hoạt cộng đồng trên địa bàn phường Ngã Tư Sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với 4 gói thầu.
20/04/2022 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
09/08/2024 11:57
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
11/10/2023 10:54
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT THÀNH PHONG
26/07/2023 10:56
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2023 10:21
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2023 16:18
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 09:35
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2023 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 37 phố Vĩnh Hồ; ngõ 47 đường Láng; ngõ 12, 22, nhà tập thể E6B Thái Thịnh; ngõ 44 Khương Thượng; Cải tạo hệ thống thoát nước hè bên phải phố Thái Thịnh) với 4 gói thầu.
19/05/2023 14:09
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
30/07/2022 14:46
Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2022 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
09/08/2024 11:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2025 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 41 và ngách 47/17 đường Láng; Đường quanh sân tập thể B5-B6 Vĩnh Hồ; Ngõ 366, 376 Tây Sơn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với 2 gói thầu.
09/08/2024 11:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở.
11/10/2023 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT THÀNH PHONG
26/07/2023 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2023 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2023 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 37 phố Vĩnh Hồ; ngõ 47 đường Láng; ngõ 12, 22, nhà tập thể E6B Thái Thịnh; ngõ 44 Khương Thượng; Cải tạo hệ thống thoát nước hè bên phải phố Thái Thịnh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với 4 gói thầu.
19/05/2023 14:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hạ tầng đô thị phường Ngã Tư Sở năm 2023 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 37 phố Vĩnh Hồ; ngõ 47 đường Láng; ngõ 12, 22, nhà tập thể E6B Thái Thịnh; ngõ 44 Khương Thượng; Cải tạo hệ thống thoát nước hè bên phải phố Thái Thịnh).
19/05/2023 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị các nhà sinh hoạt cộng đồng trên địa bàn phường Ngã Tư Sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở với 4 gói thầu.
20/04/2022 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 67 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngã Tư Sở có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.