Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.321.895.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.259.906.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.321.895.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.259.906.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: “Mua sắm cơ sở vật chất chuẩn bị tổ chức Đại hội Đảng cho UBND phường Ngọc Châu.” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất chuẩn bị tổ chức Đại hội Đảng cho UBND phường Ngọc Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với 2 gói thầu.
03/03/2025 17:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚ
28/10/2024 10:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào nghĩa trang Liệt sỹ bị nghiêng đổ sau cơn bão số 3, phường Ngọc Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với 1 gói thầu.
22/10/2024 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xây dựng Sông Hồng TNHH
21/08/2024 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
31/07/2024 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC M+
31/07/2024 09:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT & kết quả lựa chọn gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
31/07/2024 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT & đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
31/07/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất chuẩn bị tổ chức Đại hội Đảng cho UBND phường Ngọc Châu với 2 gói thầu.
03/03/2025 17:18
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚ
28/10/2024 10:33
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào nghĩa trang Liệt sỹ bị nghiêng đổ sau cơn bão số 3, phường Ngọc Châu với 1 gói thầu.
22/10/2024 15:28
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
31/07/2024 09:54
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC M+
31/07/2024 09:46
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT & kết quả lựa chọn gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
31/07/2024 09:38
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT & đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
31/07/2024 09:35
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (bước 2) Dự án: Cải tạo, mở rộng đường Trịnh Thị Lan phường Ngọc Châu với 5 gói thầu.
27/07/2024 11:48
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
14/06/2024 10:17
Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng + dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÁNH SÁNG THÀNH ĐÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH
14/06/2024 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: “Mua sắm cơ sở vật chất chuẩn bị tổ chức Đại hội Đảng cho UBND phường Ngọc Châu.” của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất chuẩn bị tổ chức Đại hội Đảng cho UBND phường Ngọc Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với 2 gói thầu.
03/03/2025 17:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚ
28/10/2024 10:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào nghĩa trang Liệt sỹ bị nghiêng đổ sau cơn bão số 3, phường Ngọc Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với 1 gói thầu.
22/10/2024 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xây dựng Sông Hồng TNHH
21/08/2024 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
31/07/2024 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIẾN TRÚC M+
31/07/2024 09:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT & kết quả lựa chọn gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
31/07/2024 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT & đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
31/07/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Ngọc Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự trả thù cao quý nhất chính là tha thứ. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.