Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.052.151.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.008.356.727 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.052.151.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.008.356.727 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua giống gà và vật tư chăn nuôi gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: gà giống và vật tư chăn nuôi gà phường Nguyễn Du của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu 02. Cung ứng cây xanh và cọc chống phục vụ trồng cây xanh theo kế hoạch 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cây xanh cảnh quan Hà Tĩnh
26/09/2024 11:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 4 gói thầu.
25/09/2024 10:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Nâng cấp tuyến đường Hà Tông Chính (đoạn từ đường Nguyễn Huy Lung đến tiểu công viên TDP 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP 69
18/09/2024 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 3 gói thầu.
12/09/2024 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐÌNH HƯƠNG
10/09/2024 10:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÂN PHÚ THỊNH
10/09/2024 10:36
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024.
07/09/2024 09:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024.
30/08/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Mua giống gà và vật tư chăn nuôi gà với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:29
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: gà giống và vật tư chăn nuôi gà phường Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:14
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu 02. Cung ứng cây xanh và cọc chống phục vụ trồng cây xanh theo kế hoạch 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cây xanh cảnh quan Hà Tĩnh
26/09/2024 11:32
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024 với 4 gói thầu.
25/09/2024 10:50
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024 với 3 gói thầu.
12/09/2024 14:08
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐÌNH HƯƠNG
10/09/2024 10:38
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÂN PHÚ THỊNH
10/09/2024 10:36
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du công bố kết quả gói thầu 01.XL. Mương thoát nước ngõ 139 đường Hà Tông Chính, phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ thợ thuộc cộng đồng dân cư tổ dân phố 2, phường Nguyễn Du
30/08/2024 16:14
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc công trình: Mương thoát nước ngõ 139 đường Hà Tông Chính, phường Nguyễn Du với 1 gói thầu.
30/08/2024 16:11
Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Nâng cấp tuyến đường Hà Tông Chính (đoạn từ đường Nguyễn Huy Lung đến tiểu công viên TDP 2) với 5 gói thầu.
19/08/2024 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Mua giống gà và vật tư chăn nuôi gà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: gà giống và vật tư chăn nuôi gà phường Nguyễn Du của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu 02. Cung ứng cây xanh và cọc chống phục vụ trồng cây xanh theo kế hoạch 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cây xanh cảnh quan Hà Tĩnh
26/09/2024 11:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 4 gói thầu.
25/09/2024 10:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL. Nâng cấp tuyến đường Hà Tông Chính (đoạn từ đường Nguyễn Huy Lung đến tiểu công viên TDP 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP 69
18/09/2024 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du với 3 gói thầu.
12/09/2024 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu 02.QLDA. Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐÌNH HƯƠNG
10/09/2024 10:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVGS. Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÂN PHÚ THỊNH
10/09/2024 10:36
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024.
07/09/2024 09:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trồng cây xanh trên các tuyến đường, ngõ phố phường Nguyễn Du năm 2024.
30/08/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải 3 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Du có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tồn tại là cuộc mặc cả lạ lùng. Đời nợ chúng ta thì ít mà chúng ta thì nợ đời tất cả. Hạnh phúc thực sự duy nhất đến từ việc cống hiến hết bản thân vì một mục đích nào đó. "
William Cowper