Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.838.481.616 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.813.556.761 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.838.481.616 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.813.556.761 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với 4 gói thầu.
01/11/2024 17:30
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát.
01/11/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với 3 gói thầu.
10/10/2024 10:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát.
10/10/2024 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 16 BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA KHIÊM
18/10/2023 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 16 BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu XL: Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/09/2023 10:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với 5 gói thầu.
15/09/2023 14:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát.
15/09/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp tuyến hẻm cặp kênh Tập đoàn 7, khóm Kinh Tế, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên xây dựng đăng cường thịnh
13/12/2019 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp tuyến hẻm cống số 3, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN PHÚ CƯỜNG VĨNH LỢI
04/12/2019 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát với 4 gói thầu.
01/11/2024 17:30
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát với 3 gói thầu.
10/10/2024 10:29
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát với 5 gói thầu.
15/09/2023 14:46
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải TBMT Lộ khu vực chợ khóm Nhà Mát, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu (giai đoạn 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2020 16:44
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát công bố KQMT gói thầu Lộ khu vực chợ khóm Nhà Mát, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu (giai đoạn 2) với 3 nhà thầu tham gia.
22/04/2020 14:46
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải TBMT Lộ khu vực chợ khóm Nhà Mát, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu (giai đoạn 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/04/2020 16:33
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải KHLCNT Lộ khu vực chợ khóm Nhà Mát, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu (giai đoạn 2), thành phố Bạc Liêu với 6 gói thầu.
27/03/2020 15:03
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát công bố kết quả gói thầu Nâng cấp tuyến hẻm cặp kênh Tập đoàn 7, khóm Kinh Tế, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên xây dựng đăng cường thịnh
13/12/2019 14:48
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát công bố kết quả gói thầu Nâng cấp tuyến hẻm cống số 3, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN PHÚ CƯỜNG VĨNH LỢI
04/12/2019 14:58
Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đăng tải TBMT Nâng cấp tuyến hẻm cặp kênh Tập đoàn 7, khóm Kinh Tế, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2019 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với 4 gói thầu.
01/11/2024 17:30
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát.
01/11/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với 3 gói thầu.
10/10/2024 10:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lộ Kênh 1 nối dài, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát.
10/10/2024 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 16 BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA KHIÊM
18/10/2023 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 16 BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu XL: Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/09/2023 10:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát với 5 gói thầu.
15/09/2023 14:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hẻm trên địa bàn Phường Nhà Mát.
15/09/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp tuyến hẻm cặp kênh Tập đoàn 7, khóm Kinh Tế, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên xây dựng đăng cường thịnh
13/12/2019 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp tuyến hẻm cống số 3, khóm Chòm Xoài, phường Nhà Mát, thành phố Bạc Liêu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN PHÚ CƯỜNG VĨNH LỢI
04/12/2019 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Nhà Mát có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bất cứ khi nào có ai định xúc phạm tôi, tôi cố gắng nâng tâm hồn mình lên tầm cao mà sự xúc phạm không thể với tới được. "
Rene Descartes