Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.517.328.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.513.077.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.517.328.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.513.077.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG THỊNH PHÁT
19/03/2025 14:46
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
19/03/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
19/03/2025 14:43
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG THỊNH PHÁT
19/03/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV Xây dựng ANT
19/03/2025 14:37
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
19/03/2025 14:35
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước từ đường Tỉnh lộ 1 đến giáp nhà bà Nguyễn Thị Thu Hương của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm với 3 gói thầu.
13/03/2025 11:35
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường bê tông nhựa từ đường Lê Hồng Phong đến nhà bà Lê Thị Kim Dung của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm với 3 gói thầu.
13/03/2025 11:29
Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước từ đường Tỉnh lộ 1 đến giáp nhà bà Nguyễn Thị Thu Hương.
13/03/2025 11:11
Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường bê tông nhựa từ đường Lê Hồng Phong đến nhà bà Lê Thị Kim Dung.
13/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG THỊNH PHÁT
19/03/2025 14:46
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
19/03/2025 14:44
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
19/03/2025 14:43
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG THỊNH PHÁT
19/03/2025 14:40
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV Xây dựng ANT
19/03/2025 14:37
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
19/03/2025 14:35
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước từ đường Tỉnh lộ 1 đến giáp nhà bà Nguyễn Thị Thu Hương với 3 gói thầu.
13/03/2025 11:35
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường bê tông nhựa từ đường Lê Hồng Phong đến nhà bà Lê Thị Kim Dung với 3 gói thầu.
13/03/2025 11:29
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt phường Ninh Diêm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ NINH HÒA
06/12/2024 10:09
ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIA AN PHÁT
03/12/2024 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG THỊNH PHÁT
19/03/2025 14:46
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
19/03/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
19/03/2025 14:43
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG THỊNH PHÁT
19/03/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV Xây dựng ANT
19/03/2025 14:37
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
19/03/2025 14:35
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước từ đường Tỉnh lộ 1 đến giáp nhà bà Nguyễn Thị Thu Hương của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm với 3 gói thầu.
13/03/2025 11:35
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường bê tông nhựa từ đường Lê Hồng Phong đến nhà bà Lê Thị Kim Dung của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm với 3 gói thầu.
13/03/2025 11:29
Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước từ đường Tỉnh lộ 1 đến giáp nhà bà Nguyễn Thị Thu Hương.
13/03/2025 11:11
Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường bê tông nhựa từ đường Lê Hồng Phong đến nhà bà Lê Thị Kim Dung.
13/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY ban nhân dân phường Ninh Diêm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tất cả mọi thứ sẽ đến với người biết hối hả trong khi chờ đợi. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.