Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.924.478.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.898.841.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.924.478.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.898.841.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
20/11/2024 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
20/11/2024 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT phường Phan Đình Phùng (đoạn ra bãi rác Ngọc Trì và đường nội đồng Quan Cù) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
20/11/2024 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà lớp học trường tiểu học và THCS Phan Đình Phùng khắc phục sự cố tốc mái do bão Yagi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
15/11/2024 16:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mái tôn nhà lớp học trường tiểu học và THCS Phan Đình Phùng khắc phục sự cố tốc mái do bão Yagi.
15/11/2024 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Minh Dũng HH
31/07/2023 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2023 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng khối nhà các phòng chức năng kết hợp hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ - trường tiểu học Phan Đình Phùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
23/06/2023 21:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG YÊN
07/01/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
20/11/2024 10:22
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
20/11/2024 10:21
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT phường Phan Đình Phùng (đoạn ra bãi rác Ngọc Trì và đường nội đồng Quan Cù) với 7 gói thầu.
20/11/2024 10:19
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà lớp học trường tiểu học và THCS Phan Đình Phùng khắc phục sự cố tốc mái do bão Yagi với 7 gói thầu.
15/11/2024 16:13
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Xây dựng khối nhà các phòng chức năng kết hợp hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ - trường tiểu học Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
23/06/2023 21:31
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng A.H.G
10/07/2020 15:25
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng A.H.G
10/07/2020 08:43
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
09/07/2020 13:47
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-hồ sơ yêu cầu, thẩm định E-kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Y tế Trường An
14/06/2020 22:04
Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-hồ sơ yêu cầu, đánh giá E-hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long
14/06/2020 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
20/11/2024 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
20/11/2024 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT phường Phan Đình Phùng (đoạn ra bãi rác Ngọc Trì và đường nội đồng Quan Cù) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
20/11/2024 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà lớp học trường tiểu học và THCS Phan Đình Phùng khắc phục sự cố tốc mái do bão Yagi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
15/11/2024 16:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mái tôn nhà lớp học trường tiểu học và THCS Phan Đình Phùng khắc phục sự cố tốc mái do bão Yagi.
15/11/2024 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Minh Dũng HH
31/07/2023 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2023 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng khối nhà các phòng chức năng kết hợp hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ - trường tiểu học Phan Đình Phùng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng với 7 gói thầu.
23/06/2023 21:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG YÊN
07/01/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phan Đình Phùng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người nhiều lúc lạ kì như vậy, rõ ràng là một chuyện hoàn toàn trái ngược với ý muốn của mình, nhưng khi làm lại chẳng hề cảm thấy miễn cưỡng, tìm được nguyên nhân e vẫn tin tưởng như lúc đầu. "
Hắc Nhan
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.