Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.210.756.790 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.208.017.469 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.210.756.790 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.208.017.469 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
03/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 1 gói thầu.
31/05/2025 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cá nhân cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
28/05/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cá nhân cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 1 gói thầu.
23/05/2025 18:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐẠI TÍN NGHĨA
31/12/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 18:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
27/11/2024 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
27/11/2024 17:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 3 gói thầu.
27/11/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
03/06/2025 15:23
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:16
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp với 1 gói thầu.
31/05/2025 11:05
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cá nhân cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
28/05/2025 17:51
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cá nhân cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 18:01
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
27/11/2024 17:21
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
27/11/2024 17:19
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) với 3 gói thầu.
27/11/2024 17:15
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Lắp trụ treo băng rôn, baner treo cột điện phục vụ tuyên truyền phân loại chất thải rắn tại nguồn với 4 gói thầu.
04/12/2023 16:05
Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Phá dỡ công trình, bộ phận công trình vi phạm trật tự xây dựng đối với Công ty Cổ phần Mỹ phẩm Nam Phát tại địa chỉ lô 38 đường số 2, khu Công nghiệp Tân Tạo, phường Tân Tạo A, quận Bình Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIỆN THANH
16/11/2022 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
03/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin bảo đảm vận hành các hệ thống thông tin của phường Tân Tạo A sau sắp xếp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 1 gói thầu.
31/05/2025 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cá nhân cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
28/05/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cá nhân cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 1 gói thầu.
23/05/2025 18:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐẠI TÍN NGHĨA
31/12/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 18:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
27/11/2024 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
27/11/2024 17:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính, bàn, ghế, tủ tài liệu phục vụ hoạt động, công tác chuyên môn và thực hiện chuyển đổi số (Đề án 06) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A với 3 gói thầu.
27/11/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Tân Tạo A có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhận biết điều gì tốt, điều gì xấu dầu bạn đang du hành hay đang định cư ở một chỗ nào. Không thể tìm thấy bình an trên đồi cao, trong rừng sâu hay trong hang động. Dầu có đi đến nơi Phật thành đạo đi nữa cũng không tới gần chân lý hơn. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.