Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.333.429.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.316.594.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.333.429.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.316.594.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐT&XD Hy Phát
05/05/2025 09:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
29/04/2025 08:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
29/04/2025 08:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Dự án sửa chữa hẻm 49/10 Y Ơn, phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 3 gói thầu.
27/04/2025 15:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Công trình: Sửa chữa nhà hội trường, sân, tường rào UBND phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỒNG LIÊN TRANG
26/02/2025 15:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánCông trình: Sửa chữa nhà hội trường, sân, tường rào UBND phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 1 gói thầu.
25/02/2025 09:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
18/02/2025 16:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 1 gói thầu.
18/02/2025 15:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuộc công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa hẻm 49/10 Y Ơn, phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 1 gói thầu.
21/01/2025 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD VINH QUANG
20/12/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐT&XD Hy Phát
05/05/2025 09:24
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
29/04/2025 08:58
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
29/04/2025 08:39
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đăng tải KHLCNT Dự án sửa chữa hẻm 49/10 Y Ơn, phường Tân Thành với 3 gói thầu.
27/04/2025 15:44
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Công trình: Sửa chữa nhà hội trường, sân, tường rào UBND phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỒNG LIÊN TRANG
26/02/2025 15:09
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánCông trình: Sửa chữa nhà hội trường, sân, tường rào UBND phường Tân Thành với 1 gói thầu.
25/02/2025 09:23
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
18/02/2025 16:01
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. với 1 gói thầu.
18/02/2025 15:58
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đăng tải KHLCNT Gói thầu thuộc công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa hẻm 49/10 Y Ơn, phường Tân Thành với 1 gói thầu.
21/01/2025 09:40
Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái, tường rào, cổng hội trường TDP8 với 1 gói thầu.
19/12/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐT&XD Hy Phát
05/05/2025 09:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
29/04/2025 08:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
29/04/2025 08:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Dự án sửa chữa hẻm 49/10 Y Ơn, phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 3 gói thầu.
27/04/2025 15:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Công trình: Sửa chữa nhà hội trường, sân, tường rào UBND phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỒNG LIÊN TRANG
26/02/2025 15:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánCông trình: Sửa chữa nhà hội trường, sân, tường rào UBND phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 1 gói thầu.
25/02/2025 09:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG & TRẮC ĐỊA
18/02/2025 16:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 1 gói thầu.
18/02/2025 15:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuộc công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa hẻm 49/10 Y Ơn, phường Tân Thành của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành với 1 gói thầu.
21/01/2025 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD VINH QUANG
20/12/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành đã đăng tải 65 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân phường Tân Thành có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có cách nào để trở thành người mẹ hoàn hảo, và có cả triệu cách để làm người mẹ tốt. "
Jill Churchill
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.