Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.700.949.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.349.104.162 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.700.949.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.349.104.162 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Nguyên đán Bính Ngọ 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VƯỜN TRƯỜNG XUÂN
14/02/2026 22:55
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Công tác mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Nguyên đán Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
14/02/2026 22:53
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Dương lịch 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VƯỜN TRƯỜNG XUÂN
31/12/2025 18:15
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Công tác mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Dương lịch 2026 với 1 gói thầu.
31/12/2025 18:00
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Công tác mua sắm trang trí chiếu sáng phục tết Dương lịch 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HSD HÀ NỘI
31/12/2025 17:56
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Công tác mua sắm, trang trí chiếu sáng phục vụ Tết Dương Lịch 2026 với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:52
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung UBND Phường Tây Tựu với 2 gói thầu.
25/09/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN HƯNG
16/06/2025 11:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 18:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
27/05/2025 18:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN HƯNG
16/06/2025 11:50
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 13:58
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 18:06
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
27/05/2025 18:14
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DNG
27/05/2025 18:12
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN HƯNG
22/05/2025 16:18
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 09:42
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 13:08
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
05/05/2025 10:26
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DNG
05/05/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Nguyên đán Bính Ngọ 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VƯỜN TRƯỜNG XUÂN
14/02/2026 22:55
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Công tác mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Nguyên đán Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
14/02/2026 22:53
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Dương lịch 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VƯỜN TRƯỜNG XUÂN
31/12/2025 18:15
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Công tác mua sắm, trang trí cây hoa phục vụ Tết Dương lịch 2026 với 1 gói thầu.
31/12/2025 18:00
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu công bố kết quả gói thầu Công tác mua sắm trang trí chiếu sáng phục tết Dương lịch 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HSD HÀ NỘI
31/12/2025 17:56
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Công tác mua sắm, trang trí chiếu sáng phục vụ Tết Dương Lịch 2026 với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:52
Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung UBND Phường Tây Tựu với 2 gói thầu.
25/09/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN HƯNG
16/06/2025 11:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 18:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
27/05/2025 18:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Phường Tây Tựu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chưa ai từng có thể tìm ra làm sao chúng [mèo] tạo được âm thanh tinh tế ấy, và thêm nữa, sẽ không ai có thể. Đó là một bí mật của loài mèo đã diễn ra từ thủa hồng hoang và sẽ không bao giờ được tiết lộ. "
Paul Gallico