Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.516.171.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.243.244.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.516.171.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.243.244.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây lắp công
trình (Gói
thầu số 03) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
03/06/2025 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2 đã đăng tải TBMT Thi công
xây lắp công
trình (Gói
thầu số 03) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 20:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, chỉnh trang Nghĩa trang Liệt sỹ phường Thái Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với 5 gói thầu.
15/05/2025 21:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, chỉnh trang Nghĩa trang Liệt sỹ phường Thái Bình.
15/05/2025 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ HOÀ BÌNH
09/01/2025 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 23:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP VĂN DŨNG
23/12/2024 21:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THẾ MẠNH
23/12/2024 21:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với 3 gói thầu.
23/12/2024 21:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (Gói thầu số 03) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN TÙNG
23/12/2024 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, chỉnh trang Nghĩa trang Liệt sỹ phường Thái Bình với 5 gói thầu.
15/05/2025 21:46
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ HOÀ BÌNH
09/01/2025 16:43
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
01/01/2025 12:03
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 23:50
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP VĂN DŨNG
23/12/2024 21:50
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THẾ MẠNH
23/12/2024 21:48
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đăng tải KHLCNT Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 với 3 gói thầu.
23/12/2024 21:28
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (Gói thầu số 03).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN TÙNG
23/12/2024 08:36
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (Gói thầu số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại Ngọc Anh
23/12/2024 08:34
Ủy ban nhân dân phường Thái Bình công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình (Gói thầu số 04) với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây lắp công
trình (Gói
thầu số 03) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
03/06/2025 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2 đã đăng tải TBMT Thi công
xây lắp công
trình (Gói
thầu số 03) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 20:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, chỉnh trang Nghĩa trang Liệt sỹ phường Thái Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với 5 gói thầu.
15/05/2025 21:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, chỉnh trang Nghĩa trang Liệt sỹ phường Thái Bình.
15/05/2025 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ HOÀ BÌNH
09/01/2025 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 23:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP VĂN DŨNG
23/12/2024 21:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THẾ MẠNH
23/12/2024 21:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ duy trì vệ sinh đường phố, ngõ tổ dân phố khu vực phường Thái Bình, thành phố Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình với 3 gói thầu.
23/12/2024 21:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (Gói thầu số 03) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN TÙNG
23/12/2024 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải 20 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tự kiêu đi đôi với hổ thẹn, sự sáng suốt sẽ đến với kẻ biết khiêm tốn. "
Solomong Anh Minh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".