Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.308.874.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.283.651.906 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.308.874.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.283.651.906 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TM - DV BẢO ANH
03/12/2024 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AT THUẬN PHÁT
18/11/2024 08:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải TBMT Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Dự án sản xuất cộng đồng hỗ trợ chăn nuôi bò sinh sản thực hiện dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 3 gói thầu.
29/10/2024 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 09:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân Cư’ TDP 4, phường Thắng Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân Cư’ TDP 4, phường Thắng Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
13/09/2024 09:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP 135
13/09/2024 09:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân CU’ TDP 4, phường Thắng Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi công bố kết quả gói thầu Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TM - DV BẢO ANH
03/12/2024 08:10
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AT THUẬN PHÁT
18/11/2024 08:35
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi công bố KQMT gói thầu Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 14:00
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đăng tải TBMT Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 10:59
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2024 11:26
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 09:49
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân Cư’ TDP 4, phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 09:24
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân Cư’ TDP 4, phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 09:23
Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
13/09/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TM - DV BẢO ANH
03/12/2024 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AT THUẬN PHÁT
18/11/2024 08:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải TBMT Mua Bò lai Sind giống (khối lượng bình quân 200-220kg/con, độ tuổi 20-22 tháng) phục vụ dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Dự án sản xuất cộng đồng hỗ trợ chăn nuôi bò sinh sản thực hiện dự án 3 (tiểu dự án 1) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 tại phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 3 gói thầu.
29/10/2024 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 09:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân Cư’ TDP 4, phường Thắng Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân Cư’ TDP 4, phường Thắng Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
13/09/2024 09:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP 135
13/09/2024 09:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đuòng bê tông TDP Du Tán và rãnh thoát nuớc khu dân CU’ TDP 4, phường Thắng Lợi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi với 4 gói thầu.
13/09/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thắng Lợi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chính quyền cần tới cả người chăn cừu lẫn đồ tể. "
Voltaire
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.