Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 53 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2026 16:20
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm
định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05 thuộc dự án Cải tạo, nâng cấp đường Nguyễn Trường Tộ (đoạn từ đường Trường Chinh đến đường 72m), tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN
29/08/2026 17:11
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp đường Nguyễn Trường Tộ (đoạn từ đường Trường Chinh đến đường 72m), tỉnh Nghệ An với 5 gói thầu.
28/08/2026 16:24
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu số 05 thuộc dự án Cải tạo, nâng cấp đường Nguyễn Trường Tộ (đoạn từ đường Trường Chinh đến đường 72m), tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
28/08/2026 14:22
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp đường Nguyễn Trường Tộ (đoạn từ đường Trường Chinh đến đường 72m), tỉnh Nghệ An với 5 gói thầu.
27/08/2026 17:33
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH công bố kết quả gói thầu gói thầu số 03: Tư vấn lập Hồ sơ yêu, đánh giá Hồ sơ đề xuất thuộc đồ án quy hoạch phân khu phường Thành Vinh, tỉnh Nghệ An, tỷ lệ 1/2.000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
21/08/2026 16:09
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH công bố kết quả gói thầu thầu số 02: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG COVINA
21/08/2026 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thuộc đồ án quy hoạch phân khu phường Thành Vinh, tỉnh Nghệ An, tỷ lệ 1/2.000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN
21/08/2026 15:02
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Lê Mao tại vị trí mới.
20/08/2026 16:16
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 11: Phần xây dựng bổ sung thuộc dự án: Cải tạo vỉa hè đường Nguyễn Thị Minh Khai, thành phố Vinh với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THÀNH VINH có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bảo vệ cho sự vô tội quan trọng hơn trừng phạt tội lỗi, bởi tội lỗi và tội ác thường xảy ra trên thế giới này nhiều tới mức không thể trừng phạt hết chúng. Nhưng nếu sự vô tội bị đưa ra trước vành móng ngựa và kết án, có thể bị xử tử, thì người dân sẽ nói, “việc tôi làm điều tốt hay điều xấu không quan trọng, bởi sự vô tội chẳng đem lại chút bảo vệ nào,” và nếu ý nghĩ đó hình thành trong tâm trí nhân dân thì đó sẽ là kết thúc của mọi sự an ninh. "
John Adams