Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.538.075.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.468.850.852 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.538.075.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.468.850.852 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị thiết yếu, khánh tiết trụ sở phường Thượng Cát. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ICT HÀ AN
23/06/2025 12:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị thiết yếu, khánh tiết trụ sở làm việc UBND phường Thượng Cát, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội để làm trụ sở đơn vị hành chính mới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ ĐỨC KIÊN
16/06/2025 14:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc phường Thượng Cát thành trụ sở Mặt trận tổ quốc và đoàn thể phường Thượng Cát (mới) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Thượng Cát. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN TRÀNG AN
16/04/2025 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Thượng Cát, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát với 1 gói thầu.
10/04/2025 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
11/03/2025 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÒA PHONG
11/03/2025 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
27/02/2025 07:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
18/02/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị thiết yếu, khánh tiết trụ sở phường Thượng Cát..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ICT HÀ AN
23/06/2025 12:43
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ ĐỨC KIÊN
16/06/2025 14:07
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc phường Thượng Cát thành trụ sở Mặt trận tổ quốc và đoàn thể phường Thượng Cát (mới) với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:04
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Thượng Cát..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN TRÀNG AN
16/04/2025 09:33
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Thượng Cát, quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
10/04/2025 16:53
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐÔ THỊ ĐỒNG TIẾN, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
27/02/2025 07:58
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
18/02/2025 16:11
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM
18/02/2025 16:08
Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát công bố kết quả gói thầu Gói số 1:Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
18/02/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị thiết yếu, khánh tiết trụ sở phường Thượng Cát. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ICT HÀ AN
23/06/2025 12:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị thiết yếu, khánh tiết trụ sở làm việc UBND phường Thượng Cát, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội để làm trụ sở đơn vị hành chính mới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ ĐỨC KIÊN
16/06/2025 14:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc phường Thượng Cát thành trụ sở Mặt trận tổ quốc và đoàn thể phường Thượng Cát (mới) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Thượng Cát. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN TRÀNG AN
16/04/2025 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Thượng Cát, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát với 1 gói thầu.
10/04/2025 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
11/03/2025 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÒA PHONG
11/03/2025 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
27/02/2025 07:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
18/02/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 81 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát đã đăng tải 60 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Thượng Cát có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản chất thực sự của tự do là độc lập, duy trì bằng bạo lực. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.