Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.557.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.285.891.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.557.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.285.891.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP HUY HOÀNG
16/01/2025 12:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT
06/01/2025 15:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
06/01/2025 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
06/01/2025 15:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 10:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông tổ dân phố Khanh Tiến (từ đường Nguyễn Trãi đến Đền Đề Lĩnh thông ra quốc lộ 47), phường Trung Sơn, thành phố Sầm Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với 6 gói thầu.
26/11/2024 10:18
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông tổ dân phố Khanh Tiến (từ đường Nguyễn Trãi đến Đền Đề Lĩnh thông ra quốc lộ 47), phường Trung Sơn, thành phố Sầm Sơn.
26/11/2024 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2024 12:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 14:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2024 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP HUY HOÀNG
16/01/2025 12:18
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT
06/01/2025 15:46
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
06/01/2025 15:34
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
06/01/2025 15:32
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 11:01
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 15:33
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 10:36
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông tổ dân phố Khanh Tiến (từ đường Nguyễn Trãi đến Đền Đề Lĩnh thông ra quốc lộ 47), phường Trung Sơn, thành phố Sầm Sơn với 6 gói thầu.
26/11/2024 10:18
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2024 12:12
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP HUY HOÀNG
16/01/2025 12:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT
06/01/2025 15:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
06/01/2025 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
06/01/2025 15:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây dựng công trình, đảm bảo an toàn giao thông và dự phòng phát sinh khối lượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 10:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông tổ dân phố Khanh Tiến (từ đường Nguyễn Trãi đến Đền Đề Lĩnh thông ra quốc lộ 47), phường Trung Sơn, thành phố Sầm Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với 6 gói thầu.
26/11/2024 10:18
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông tổ dân phố Khanh Tiến (từ đường Nguyễn Trãi đến Đền Đề Lĩnh thông ra quốc lộ 47), phường Trung Sơn, thành phố Sầm Sơn.
26/11/2024 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2024 12:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 14:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả mua sắm, lắp đặt thiết bị và bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2024 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải 11 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRUNG SƠN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai nói là cuộc đời là một tập hợp của những bất hạnh có nghĩa là chính cuộc đời là sự bất hạnh. Nếu sự sống là bất hạnh vậy thì cái chết là hạnh phúc. "
Giovanni Casanova