Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 16,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.981.372.512 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.959.911.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 16,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.981.372.512 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.959.911.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Tư vấn kiến trúc Dương Gia đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2019 11:27
Bên mời thầu Công ty cổ phần Tư vấn kiến trúc Dương Gia đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với 1 gói thầu.
29/08/2019 09:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 5 kết hợp nhà vệ sinh công cộng phường Trương Định.
29/08/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định.
07/01/2019 22:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với 3 gói thầu.
13/12/2018 20:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt Cường
13/11/2018 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tường rào chống lấn chiếm đất ao Mẫu Tư II, ao Vườn Bầu I, II của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với 4 gói thầu.
02/10/2018 09:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tường rào chống lấn chiếm đất ao Mẫu Tư II, ao Vườn Bầu I, II.
02/10/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Trương Định công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/06/2021 15:08
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/05/2021 10:30
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 11 kết hợp nhà vệ sinh công cộng, phường Trương Định ( số 24 ngõ 176 Trương Định) với 4 gói thầu.
07/05/2021 10:33
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm lắp đặt thiết bị công trình (không bao gồm thiết bị thực hiện hình thức mua sắm tập trung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/01/2019 08:45
Ủy ban nhân dân phường Trương Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BCA THĂNG LONG
07/01/2019 22:03
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp Nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sỹ và nhà Sinh hoạt cộng đồng cụm dân cư số 16, 17, 18, phường Vĩnh Tuy với 4 gói thầu.
04/01/2019 15:39
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 20:20
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện PCCC với 3 gói thầu.
13/12/2018 20:16
Ủy ban nhân dân phường Trương Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt Cường
13/11/2018 09:12
Ủy ban nhân dân phường Trương Định đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Tư vấn kiến trúc Dương Gia đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2019 11:27
Bên mời thầu Công ty cổ phần Tư vấn kiến trúc Dương Gia đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với 1 gói thầu.
29/08/2019 09:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 5 kết hợp nhà vệ sinh công cộng phường Trương Định.
29/08/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định.
07/01/2019 22:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện PCCC của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với 3 gói thầu.
13/12/2018 20:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt Cường
13/11/2018 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tường rào chống lấn chiếm đất ao Mẫu Tư II, ao Vườn Bầu I, II của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định với 4 gói thầu.
02/10/2018 09:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tường rào chống lấn chiếm đất ao Mẫu Tư II, ao Vườn Bầu I, II.
02/10/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trương Định có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu hạnh phúc có thể mua, cái giá của nó chẳng mấy ai trả được. "
Khuyết Danh
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.