Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.484.357.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.477.602.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.484.357.386 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.477.602.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Bảng biểu, trang trí khánh tiết của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ in và quảng cáo Mai Vàng
01/07/2025 16:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế làm việc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC NAM THÀNH
20/06/2025 12:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN BÌNH MINH
20/06/2025 12:46
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác làm việc tại trụ sở mới phường Tương Mai của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI với 3 gói thầu.
18/06/2025 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI KHANG THỊNH
22/01/2025 11:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 15:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt bố trí kinh phí thực hiện dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà hội họp tổ dân phố 16-17-18 và nhà lưu niệm đồng chí Hoàng Văn Thụ, phường Tương Mai của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI với 6 gói thầu.
02/01/2025 15:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÁI AN
04/12/2024 19:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
04/12/2024 19:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo vẽ hiện trạng và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
04/12/2024 19:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Bảng biểu, trang trí khánh tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ in và quảng cáo Mai Vàng
01/07/2025 16:13
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC NAM THÀNH
20/06/2025 12:55
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN BÌNH MINH
20/06/2025 12:46
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác làm việc tại trụ sở mới phường Tương Mai với 3 gói thầu.
18/06/2025 09:56
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI KHANG THỊNH
22/01/2025 11:32
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
10/01/2025 10:55
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 15:57
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÁI AN
04/12/2024 19:16
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
04/12/2024 19:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Bảng biểu, trang trí khánh tiết của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ in và quảng cáo Mai Vàng
01/07/2025 16:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế làm việc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC NAM THÀNH
20/06/2025 12:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN BÌNH MINH
20/06/2025 12:46
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác làm việc tại trụ sở mới phường Tương Mai của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI với 3 gói thầu.
18/06/2025 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI KHANG THỊNH
22/01/2025 11:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 15:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt bố trí kinh phí thực hiện dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà hội họp tổ dân phố 16-17-18 và nhà lưu niệm đồng chí Hoàng Văn Thụ, phường Tương Mai của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI với 6 gói thầu.
02/01/2025 15:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÁI AN
04/12/2024 19:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
04/12/2024 19:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, đo vẽ hiện trạng và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
04/12/2024 19:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TƯƠNG MAI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu ai đó trong đời bạn khiến bạn quên đi được quá khứ, thì có lẽ người đó chính là tương lai của bạn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.