Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.362.098.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.352.618.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.362.098.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.352.618.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG ĐẠI Á
20/11/2024 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/11/2024 22:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
03/11/2024 19:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
03/11/2024 19:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, sửa chữa các nhà văn hóa khu 1, khu 2, khu 3, khu 4 phường Vệ An, thành phố Bắc Ninh để chuẩn bị đại hội đảng bộ các cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An với 4 gói thầu.
03/11/2024 19:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ phường Vệ An 1903-2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
17/01/2024 23:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ phường Vệ An 1903-2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An với 1 gói thầu.
17/01/2024 23:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI
20/12/2023 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
08/12/2023 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
08/12/2023 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG ĐẠI Á
20/11/2024 09:45
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2024 08:07
Ủy ban nhân dân phường Vệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/11/2024 22:04
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
03/11/2024 19:33
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
03/11/2024 19:31
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ phường Vệ An 1903-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
17/01/2024 23:31
Ủy ban nhân dân phường Vệ An đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ phường Vệ An 1903-2023 với 1 gói thầu.
17/01/2024 23:27
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI
20/12/2023 09:15
Ủy ban nhân dân phường Vệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ACT GROUP
08/12/2023 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG ĐẠI Á
20/11/2024 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/11/2024 22:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
03/11/2024 19:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
03/11/2024 19:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, sửa chữa các nhà văn hóa khu 1, khu 2, khu 3, khu 4 phường Vệ An, thành phố Bắc Ninh để chuẩn bị đại hội đảng bộ các cấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An với 4 gói thầu.
03/11/2024 19:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ phường Vệ An 1903-2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
17/01/2024 23:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn cuốn sách: Lịch sử Đảng bộ phường Vệ An 1903-2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An với 1 gói thầu.
17/01/2024 23:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI
20/12/2023 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
08/12/2023 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Vệ An.
08/12/2023 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vệ An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Làm nhà bên đường, gặp ai cũng bàn thì ba năm không xong. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".